พูดคุย - ถามตอบ > ถามตอบ ปัญหาต่างๆ

ผู้ขึ้นบัญชี กพ คิิดยังไงกับ กพ อนุมัติให้ส่วนราชการอื่น เช่น อบต ใช้บัญชีของ กพ

(1/4) > >>

ลุงรัก:
หนังสือ สำนักงาน กพ. ที่ นร 1004.2/พิเศษ410
ถามความประสงค์ที่จะให้ เอาชื่อเราไปให้ อบต และอื่นๆ ใช้เรียกบรรจุได้

งานราชการ:
ขอย้ายนะครับ ให้ตรงหมวดจักหน่อย

ผมเองก็ยังไม่เคยไปสอบ ก.พ. นะครับ
แต่ให้ส่วนราชการอื่นใช้บัญชีของ ก.พ. ได้เนี๊ยะผมว่ามันก็ดีนะครับ

opol:
หนังสือที่ว่าน่ะ ลงวันที่เท่าไหร่คะ มีผลบังคับใช้ได้เมื่อใหร่ ลงให้ดูหน่อยได้ไหมคะ มีประโยชน์ดีค่ะ (อยากรู้มาก)

ลุงรัก:
เป็นหนังสือประทัยตราครับ ลงวันที่ 23 กพ 53 สำนักงาน กพ

tuba_bana:
โอ้ววว...แหร่มเลย ๆๆๆๆ ค่ะ
ขอเพียงโอกาส  :'(
ขอบคุณมากมายค่ะ คุณรัก  :'(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version