ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพอากาศ รับสมัครบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ 276 อัตรา  (อ่าน 48526 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"

ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพอากาศ รับสมัครบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ 276 อัตรา  (อ่าน 48526 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

nongsom

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ใบ รบ ปวช. ตัวจิงมันหายไปใหนไม่รู้อ่ะ ใช้สำเนาได้ใหมค่ะ

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
ใบ รบ ปวช. ตัวจิงมันหายไปใหนไม่รู้อ่ะ ใช้สำเนาได้ใหมค่ะ
แนะนำไปขอใหม่ดีกว่าครับ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

nongsom

• ลูกบ้าน
  • *
แนะนำไปขอใหม่ดีกว่าครับ

แล้วถ้าใบ วุฒิปวส. ไปสมัครในตำแหน่ง วุฒิปวช.ได้ใหมค่ะ

totty_n2

• ลูกบ้าน
  • *
ผมจบเทคโนโลยีอุตสาหกรรมอิเล็กทรออิกส์คอมพิวเตอร์ วท.บ จะสามารถ สมัครสอบ ในตำแหน่งนายทหารเทคโนโลยีสารสนเทศเเละการสื่อสารได้หรือเปล่าครับ ช่วยชี้เเนะที ครับ ขอบคุณครับ

siriwatt1

• ลูกบ้าน
  • *
ผมสมัครทางอินเตอเน็ตและจ่ายเงินเรียบร้อยแล้ว
แต่ไม่สามารถเข้าไปพิมใบสมัครได้
เวปมันเอ๋อ ใครเปนมั้งครับ
http://job.rtaf.mi.th/index.php/
เนี่ยเวปที่สมัครอะ

chintin4

• ลูกบ้าน
  • *
  • ...จะไม่กลับหลังถ้ายังไม่ได้ดี...
ผมสมัครทางอินเตอเน็ตและจ่ายเงินเรียบร้อยแล้ว
แต่ไม่สามารถเข้าไปพิมใบสมัครได้
เวปมันเอ๋อ ใครเปนมั้งครับ
http://job.rtaf.mi.th/index.php/
เนี่ยเวปที่สมัครอะ

อย่ามึนสิครับคุณ แล้วคุณได้อ่านยังว่าเค้าให้มาพิมพ์ใบสมัครตั้งแต่วันที่เท่าไหร่ ปกติแล้วเค้าจะบอกว่าพิมพ์ได้วันไหนหลังปิดรับสมัครได้พักนึง ลองศึกษาดูอีกนิดนะ อย่าโวยวายคนไทย
สั   ก   วั    น   มั   น   ต้   อ   ง   เ   ป็   น   วั   น    ข   อ   ง   .   .   .   เ   ร   า

siriwatt1

• ลูกบ้าน
  • *
ทำไงดีน้อ

chintin4

• ลูกบ้าน
  • *
  • ...จะไม่กลับหลังถ้ายังไม่ได้ดี...
ลองติดตามประกาศของ ทอ บ่อยๆอะคับ  ไม่งั้นก้อกลับปัยอ่านระเบียบการใหม่ ถ้ามันไม่ได้บอกในระเบียบการ ทางที่ดีที่สุดก้อ โทรปัยสอบถามกับเจ้าหน้าที่รับสมัครสอบ นะคับ
สั   ก   วั    น   มั   น   ต้   อ   ง   เ   ป็   น   วั   น    ข   อ   ง   .   .   .   เ   ร   า

siriwatt1

• ลูกบ้าน
  • *
ลองติดตามประกาศของ ทอ บ่อยๆอะคับ  ไม่งั้นก้อกลับปัยอ่านระเบียบการใหม่ ถ้ามันไม่ได้บอกในระเบียบการ ทางที่ดีที่สุดก้อ โทรปัยสอบถามกับเจ้าหน้าที่รับสมัครสอบ นะคับ

ขอบคุณครับ

เอ่... ผมสงสัยว่าถ้ามันพิมใบสมัครไม่ได้จริง ๆ
แล้วถ้าผมจะไปสมัครด้วยตนเองเป็นรอบที่ 2 มันจะได้ไหมหว่า

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: