ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพอากาศ รับสมัครบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ 276 อัตรา  (อ่าน 48556 ครั้ง)

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
อ้ายรักไปก่อ
น่าสนนะ
แต่เบื่อระบบที่มีเจ้านายหลายๆชั้นหละ
ต้องนั่งตัวลีบตอนทำงาน  มะไหวๆ

จะยากไรล่ะคร้าบบบบบบบบบบบบบ...........นั่งมันใต้โต๊ะเลย....ไม่ต้องลีบ...อิอิ :D :D :D

ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพอากาศ รับสมัครบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ 276 อัตรา  (อ่าน 48556 ครั้ง)
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
อ้ายรักไปก่อ
น่าสนนะ
แต่เบื่อระบบที่มีเจ้านายหลายๆชั้นหละ
ต้องนั่งตัวลีบตอนทำงาน  มะไหวๆ

จะยากไรล่ะคร้าบบบบบบบบบบบบบ...........นั่งมันใต้โต๊ะเลย....ไม่ต้องลีบ...อิอิ :D :D :D

5555 นั่งแบบนั้นแล้วจะทำงานยังไงละเนี๊ยะ
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

somkiat_th

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ได้มาแล้วครับรายละเอียด
 http://www.person.rtaf.mi.th/RTAF54/committee_proclamation_54.pdf
ตามนี้เลยครับผม
ที่รู้ๆผมไม่ได้แน่ๆ ฮ่าๆๆๆ อายุเกินซะและ เกินไปปีนึง ไม่เป็นรัยรอที่อื่นแหะ แหะ 8) 8)

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
จบข่าวแล้วผม คุณสมบัติไม่ครบ  ฮือๆๆ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

taksa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ
จบบริหารธุรกิจ สมัครได้หรือป่าวค่ะ
หรือว่าต้องบริหารการศึกษาเท่านั้นคะ 

อยากถามแบบนี้เหมือนกันค่ะ จบบริหารธุรกิจ ทำอย่างไรดี ใครให้คำตอบได้บ้างนะ  กรุณาเถิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ

ลุงรัก

• ปลัด
จบบริหารธุรกิจ สมัครได้หรือป่าวค่ะ
หรือว่าต้องบริหารการศึกษาเท่านั้นคะ 

อยากถามแบบนี้เหมือนกันค่ะ จบบริหารธุรกิจ ทำอย่างไรดี ใครให้คำตอบได้บ้างนะ  กรุณาเถิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

น่าจะตามที่เขาเขียนนะครับ
บริหารธรรมดา  มันวิชาเอกไม่ได้เหมือนกันเลยนะครับ  คิดว่าไม่น่าเป็นเอกที่เกื้อกูลกันนะครับ
น่าจะให้ดีสอบถามหน่วยงานที่รับสมัครโดยตรงเลยครับ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

aiprawit

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
หาใบเกรด ม.6 ไม่เจอครับ ใช้ประกาศนียบัตร แทนได้ไหมครับ รึว่าใช้ วุต ป.ตรี แทนได้ไหมครับ

ลุงรัก

• ปลัด
หาใบเกรด ม.6 ไม่เจอครับ ใช้ประกาศนียบัตร แทนได้ไหมครับ รึว่าใช้ วุต ป.ตรี แทนได้ไหมครับ
หาไม่เจอก็ไปขอคัดลอกใหม่ที่ รร ได้นะครับ  นำรูปปัจจุบัน ขนาดนิ้วครึ่งไปด้วย 2 รูป  ยืนคำร้อง จบ. 1-2 วันก็ได้ละครับ

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ของผม มหาวิทยาลัยเขายึดไปแล้วครับ คงจะได้ไปขอใหม่....

ลุงรัก

• ปลัด
ของผม มหาวิทยาลัยเขายึดไปแล้วครับ คงจะได้ไปขอใหม่....
ไอหล่อ .. ให้ตัวจริงเขาไปหรอ  ไม่ได้ให้แค่เอกสารสำเนาหรอกหรอครับ   :(
ตัวจริงเค้าไม่มีสิทธิ์ยึดไปหนิ เค้าแค่เอามาเทียบดูกับตัวสำเนาเท่านั้นมะช่ายยยยหรอ ;)
แอบ ปล. คนบ้าอะไรให้เขายึดไปตั้งนาน จนเรียนจนจบแล้วยังไม่เดือดร้อน ถ้า รร.มัธยม เกิดเหตุให้เอกสารสูญหายแล้วสูจะกลายเป็นเป็นเด็กไม่มีวุฒิ ม.6 นะเฟ้ย ไม่ถูกใจวัยรุ่นเลยนี่ >:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2011, 09:15:15 am โดย ลุงรัก »

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: