ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนใครทราบตอบกลับค่ะ  (อ่าน 3111 ครั้ง)

taksa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ
รบกวนใครทราบตอบกลับค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 11:55:44 am »
ตอนนี้มีที่ใหนรับสมัคร ภาค ข มั่งคะ ถ้าใครทราบแนะนำด้วย ขอบพระคุณค่ะ >:(

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนใครทราบตอบกลับค่ะ  (อ่าน 3111 ครั้ง)
ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ

yotime161

• ลูกบ้าน
  • *
Re: รบกวนใครทราบตอบกลับค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 01:51:23 pm »
 :) มีหลายที่เลยครับ แต่ว่า จบอะไรมาหละครับ

ืnatthapawin

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 08:04:12 am »
 ???รบกวนสอบถามเพิ่มเติมด้วยครับ

ภาค ข. ป.ตรี ทางด้านคอมพิวเตอร์และสารสนเทศ ช่วงนี้มีเปิดรับบ้างไหมครับ

รบกวนทุกท่านที่ทราบ แจ้งข่าวให้ทราบด้วยครับ

ขอบคุณครับ

taksa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 02:27:19 pm »
:) มีหลายที่เลยครับ แต่ว่า จบอะไรมาหละครับ
ถ้าตามวุฒิก็บริหารค่ะ แต่งานอะไรก็ได้ เพราะงานทุกอย่างก็ต้องเริ่มนับจาก 1 ทั้งนั้น ใช่ไหมคะ ถ้าไม่รบกวนเกินไปกรุณาแจ้งด้วยนะคะ ส่งเป็น email ก็ได้ wilailak_n@yahoo.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :'([/color]
ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: