ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอน/ย้าย ข้าราชการ ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน จังหวัดแม่ฮ่องสอน  (อ่าน 5147 ครั้ง)

kimimaru

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
รับโอน/ย้าย
ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการ ปฏิบัติงาน จำนวน 1 อัตรา

สถานที่ปฏิบัติงาน
สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยเพื่อการศึกษา จังหวัดแม่ฮ่องสอน

สังกัด
สำนักประชาสัมพันธ์เขต 3
กรมประชาสัมพันธ์

รายะเอียดเพิ่มเติม :  ที่ตั้งอยู่ในอำเภอเมือง รั้วติดกับ ศาลากลางจังหวัดแม่ฮ่องสอน
                        มีบ้านพักข้าราชการให้ บ้านพักอยู่หลังสถานีฯ

สนใจติดต่อ  :  kukumikung@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอน/ย้าย ข้าราชการ ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน จังหวัดแม่ฮ่องสอน  (อ่าน 5147 ครั้ง)

nupui

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
ขอรายละเอียด หรือเบอร์ติดต่อด้วยค่ะ
อยากย้ายกลับภาคเหนือแล้ว...อิอ

kimimaru

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวหน่อยนะครับ.........
ใครที่อยู่ภาคเหนือและคิดว่าอยากกลับบ้านจริง ๆ
อย่าเพิ่งมองว่าจังหวัดแม่ฮ่องสอนเป็นจังหวัดที่ทุรกันดาร
เพราะ กรมประชาสัมพันธ์ เป็นหน่วยงานส่วนกลาง แต่ปฏิบัติงานในส่วนภูมิภาค
ภาคเหนือมีทั้งสิ้น 8 จังหวัด 12 สถานีวิทยุ 1 สถานีโทรทัศน์
1 สำนักประชาสัมพันธ์ (ศูนย์บัญชาการภาค) และสำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัด 8 จังหวัด
ดังนั้น หากยอมลำบากหน่อยหนึ่ง (เฉพาะการเดินทาง) มาอยู่ที่แม่ฮ่องสอนสักพัก
จากนั้น ค่อยขอย้ายภายในภาคเหนือ ก็คงไม่ยากเกินไปนัก

8) 8) 8) 8)

nupui

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
อิอิอิ  พี่ไกรสิทธิ น้องกำลังเขียนใบขอโอนละ วันนี้จะส่งไปละจ้า...

chisaphat_k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
คนในกรม ไม่มีแล้วหรอค่ะพี่ อาจจะมีก็ได้น๊า

kimimaru

• ลูกบ้าน
  • *
ที่จริง การหาคนทดแทน เป็นเรื่อง ของ กองการเจ้าหน้าที่ กรม อ่ะครับ
แต่หัวหน้าเขาอยากได้ไว ๆ ทั้งนี้ ก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของผู้บริหารล่ะครับ
 :-[
ใบขอโอนครับ
เข้าเวป กองการเจ้าหน้าที่ http://hq.prd.go.th/personal/main.php?filename=index
หัวข้อ แบบฟอร์มต่าง ๆ  เลือก แบบขอโอนเข้ารับราชการสังกัดกรมประชาสัมพันธ์
 ;D  ;D  ;D

kimimaru

• ลูกบ้าน
  • *
ขออภัยเป็นอย่างสูงครับ
เนื่องจาก ได้รับแจ้งว่า
ได้รับโอน/ย้าย  เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงที่ได้ทำการติดต่อมา
หว้งว่าคงจะได้ร่วมงานกัน ในครั้งต่อไปเร็ว ๆ นี้
 :-* :-* :-* :-* :-* :-*

guntum

• ลูกบ้าน
  • *
 :D ผู้ที่โอนไป คือ นางวิภาดา พิทักษ์ ได้โอนไปในตำแหน่งนี้ ไปบรรจุเมื่อวันที่ 2 เมษายน 2555 นี้แล้ว แจ้งมาเพื่อให้ทราบ ทำไรต้องรีบ :-\

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: