ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน จังหวัดแม่ฮ่องสอน ว่างครับ  (อ่าน 3005 ครั้ง)

kimimaru

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
รับโอน/ย้าย
ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการ ปฏิบัติงาน จำนวน 1 อัตรา
ปฏิบัติงานที่
สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยเพื่อการศึกษา จังหวัดแม่ฮ่องสอน
สำนักประชาสัมพันธ์เขต 3
กรมประชาสัมพันธ์
รายะเอียดเพิ่มเติม  :  ที่ตั้งอยู่ในอำเภอเมือง รั้วติดกับ ศาลากลางจังหวัดแม่ฮ่องสอน
                        มีบ้านพักข้าราชการให้ บ้านพักอยู่หลังสถานีฯ

สนใจติดต่อ  :  kukumikung@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน จังหวัดแม่ฮ่องสอน ว่างครับ  (อ่าน 3005 ครั้ง)

kimimaru

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวหน่อยนะครับ.........
ใครที่อยู่ภาคเหนือและคิดว่าอยากกลับบ้านจริง ๆ
อย่าเพิ่งมองว่าจังหวัดแม่ฮ่องสอนเป็นจังหวัดที่ทุรกันดาร
เพราะ กรมประชาสัมพันธ์ เป็นหน่วยงานส่วนกลาง แต่ปฏิบัติงานในส่วนภูมิภาค
ภาคเหนือมีทั้งสิ้น 8 จังหวัด 12 สถานีวิทยุ 1 สถานีโทรทัศน์
1 สำนักประชาสัมพันธ์ (ศูนย์บัญชาการภาค) และสำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัด 8 จังหวัด
ดังนั้น หากยอมลำบากหน่อยหนึ่ง (เฉพาะการเดินทาง) มาอยู่ที่แม่ฮ่องสอนสักพัก
จากนั้น ค่อยขอย้ายภายในภาคเหนือ ก็คงไม่ยากเกินไปนัก

8) 8) 8) 8)

cw2000

• ลูกบ้าน
  • *
ยังว่างอยู่รึเปล่าครับ พอดีผมสนใจเหมือนกัน ตอนนี้ทำงานอยู่ที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดแม่ฮ่องสอน ในตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน และเป็นคนแม่ฮ่องสอนครับ ถ้าตำแหน่งยังว่าง จะขอแบบฟอร์มขอโอนย้ายได้ที่ไหนครับ

yusuke

• ลูกบ้าน
  • *
ยังว่างอยู่รึเปล่าครับ พอดีผมสนใจเหมือนกัน ตอนนี้ทำงานอยู่ที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดแม่ฮ่องสอน ในตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน และเป็นคนแม่ฮ่องสอนครับ ถ้าตำแหน่งยังว่าง จะขอแบบฟอร์มขอโอนย้ายได้ที่ไหนครับ
สำนักงานคุมประพฤติก็รับโอนเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานนะครับ 1 ตำแหน่ง สนใจเข้ามาสอบถามที่หัวหน้างานธุรการได้ครับ หรือโทร 053620026 ชชวินนะครับ

kimimaru

• ลูกบ้าน
  • *
ขออภัยเป็นอย่างสูงครับ
เนื่องจาก ได้รับแจ้งว่า
ได้รับโอน/ย้าย  เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงที่ได้ทำการติดต่อมา
หว้งว่าคงจะได้ร่วมงานกัน ในครั้งต่อไปเร็ว ๆ นี้
 :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: