ผู้เขียน หัวข้อ: หน่วยงานในจังหวัดลำพูน มีตำแหน่งปฏิบัติการว่างไหม  (อ่าน 2591 ครั้ง)

siripapraw

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0

ผู้เขียน หัวข้อ: หน่วยงานในจังหวัดลำพูน มีตำแหน่งปฏิบัติการว่างไหม  (อ่าน 2591 ครั้ง)

pigletn

• ลูกบ้าน
  • *
โทรถามคลังจังหวัดลำพูนดูนะได้ข่าวว่ามีว่าง ๒ ตำแหน่ง

siripapraw

• ลูกบ้าน
  • *
ขอบคุณมากค่ะ โทรไปแล้ว มีแต่ปฎิบัติงานและชำนาญงาน

bluesky

• ลูกบ้าน
  • *
ขอบคุณมากค่ะ โทรไปแล้ว มีแต่ปฎิบัติงานและชำนาญงาน
ไม่ทราบว่า หน่วยงานไหน ตำแหน่งอะไรเหรอคะ ที่ว่างอ่ะ

siripapraw

• ลูกบ้าน
  • *
สำนักงานคลังจังหวัดลำพูนระดับปฏิบัติงาน กับชำนาญงาน  มีอะไรสอบถามได้
 เบอร์เรา 0867310024

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: