ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงานราชการโอนย้ายได้หรือไม่ อย่างไรคะ  (อ่าน 4228 ครั้ง)

jibjung

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากทราบว่าพนักงานราชการโอนย้ายได้เหมือนกับข้าราชการไหมค่ะ  อยากรู้จริงๆค่ะ  วานผู้รู้บอกทีค่ะ :( :( :(

ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงานราชการโอนย้ายได้หรือไม่ อย่างไรคะ  (อ่าน 4228 ครั้ง)

konan

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
อยากทราบว่าพนักงานราชการโอนย้ายได้เหมือนกับข้าราชการไหมค่ะ  อยากรู้จริงๆค่ะ  วานผู้รู้บอกทีค่ะ :( :( :(
โอนย้านไม่ได้คับ เนื่องจาการจ้างพนักงานราชการเป็นการจ้างตามภารกิจของหน่วยงานนั้น ๆ
อดีตเป็นประสบการณ์ วันนี้เป็นปัจจุบัน พรุ่งนี้คืออนาคต

jibjung

• ลูกบ้าน
  • *
ขอบคุณมากค่ะ   ฮือออออๆๆๆ  อยากกลับบ้านจังเยยอ่า

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: