ผู้เขียน หัวข้อ: ธุรการคนไหนอยากย้ายมาเที่ยวทุ่งกระเจียว  (อ่าน 4053 ครั้ง)

Photjana Sombatsri

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
       ใครอยากย้ายมาอยู่ทุ่งกระเจียว อำเภอเทพสถิต จังหวัดชัยภูมิ บอกด้วย อยากกลับสกลนครจ้า ( ธุรการ )  8) :-[ :( :-X แจ้งมาที่ Photjana@hotmail.co.th

ผู้เขียน หัวข้อ: ธุรการคนไหนอยากย้ายมาเที่ยวทุ่งกระเจียว  (อ่าน 4053 ครั้ง)

dae_koh

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ธุรการคนไหนอยากย้ายมาเที่ยวทุ่งกระเจียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 08:04:02 am »
อยากย้ายไป แต่เราไม่ได้อยู่จังหวัดที่เธอจะย้ายไปนะซิ

mimii

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ธุรการคนไหนอยากย้ายมาเที่ยวทุ่งกระเจียว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 09:32:50 pm »
อยากย้ายไป แต่ตำแหน่ง จพ.ธุรการชำนาญงาน นะ  ได้ป่าว
แจ้งด้วยนะคะ  จะไปจริงๆ นะคะ
อยู่ กทม 

dae_koh

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 06:43:03 am »
อยากย้ายไปมากกกกกก

mylynne

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 08:59:41 am »
เราสนใจอยู่นะ แต่เราอยู่อุดรนะ ได้ไหม

vee

• ลูกบ้าน
  • *
สนใจมากค่ะ ไม่ทราบว่า ย้ายหรือยังค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: