ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา รับโอนย้ายบุคคลเพิ่อแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งว่าง  (อ่าน 7415 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา รับสมัครคัดเลือกบุคคลเพิ่อแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งว่าง สังกัด สอศ. ปีงบประมาณ พ.ศ. 2554

ตำแหน่งประเภทวิชาการ 44 ตำแหน่ง
ตำแหน่งประเภททั่วไป 25 ตำแหน่ง

รับสมัคร วันจันทร์ที่ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2553 ถึง วันศุกร์ที่ 26 พฤศจิกายน พ.ศ. 2553

รายละเอียด

ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา รับโอนย้ายบุคคลเพิ่อแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งว่าง  (อ่าน 7415 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
ขอบคุณมากๆครับ...............................ถ้าโอนแล้วสามารถไปเป็นครูอิกทีได้ก็ดีนะครับ :) :) :) :) :)
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
อาทิตย์นี้อยากเข้าไปจัง...............ตั้งใจๆ :D :D :D :D :D :D :D :D
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

potjanate

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
นายช่างโยธาอยู่ท้องถิ่นรับโอนไหมครับ ;)

RGuard5

• ลูกบ้าน
  • *
อยากโอน แต่ไม่มีข้าราชการสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษาเซ็นรับรองให้ เนื่องจากไม่รู้จักใครเลย ทำไงดีหนอเรา... มีใครพอชี้แนะได้บ้างไหมเอ่ย

noom174

• ลูกบ้าน
  • *
ตำแหน่งวิศวกรหมายถึงวิศวกรอะไรบ้างครับ

meawwhaa

• ลูกบ้าน
  • *
ใช่ๆๆ  ไม่มีครัยเซ็นรับรองให้เรยหนะค่ะ  ไม่รุ้จักครัยด้วย ทำไมดี มีคำแนะนช่วยด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

potjanate

• ลูกบ้าน
  • *
ก็ไปหาอาจาร์ยเก่าที่ อาชีวะ หรือเทคนิคก็ได้นิครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: