ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องประกาศผล กพ คับ  (อ่าน 2817 ครั้ง)

kaka_kaka

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เรื่องประกาศผล กพ คับ
« เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 08:32:44 pm »
คือว่า วันที่ 22 กันยา 53 ทาง กพ ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิยื่นเอกสารการสมัครสอบ
       วันที่ 23 พฤศจิกายน 53 ประกาศผู้สอบผ่าน

ที่ผมไม่ค่อยทราบคือ ที่ให้ยื่นเอกสารการสมัครสอบ แล้วให้เรานำเอกสารการสมัครสอบไปส่งที่ส่วนกลางเอง หรือ ส่งที่จังหวัดที่เราไปสอบคับ
 หรือยังไงคับ พี่ๆที่เคยยื่นเอกสารมาแล้วช่วยบอกผมหน่อยคับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องประกาศผล กพ คับ  (อ่าน 2817 ครั้ง)

ARNAJUKR

• ลูกบ้าน
  • *
Re: เรื่องประกาศผล กพ คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 11:18:49 pm »
น่าจะส่งทางไปรษณีย์ไปที่ส่วนกลางนะครับ..

รอท่านผู้รู้มาตอบอีกที... :D :D

xxbb

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:51:31 am »
วันที่ 22 กย นี้ ประกาศผลครับ แล้วเขาจะให้เราส่งเอกสาร ใบสมัคร+หลักฐานต่างๆ ใส่ซองขนาด A4 ส่งไปให้ กพ. ครับ แล้ว กพ.จะจัดส่งใบรับรองผลภาค ก มาให้ (คาดว่าหลักฐานที่ส่งน่าจะมี สอดซองเปล่าติดแสตม+ที่อยู่ แนบไปด้วยนะครับ) แล้ว กพ. จะนำใบรับรองผล ส่งมาให้ตามที่อยู่ที่เราจ่าหน้าซองไว้นะครับ.....

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • เลขาธิการ Web จร้า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 07:20:34 pm »
คือเขาให้เราส่งเอกสารทางไปรษณีย์ค่ะ

จ่าหน้าซองที่อยู่ตามรายละเอียดในประกาศเลยค่ะ

แนบเอกสารให้ครบถ้วน (อย่าลืมซองจดหมายที่จ่าที่อยู่ถึงเรา)

พอเขาตรวจสอบเสร็จก็จะส่งใบรับรองให้เราค่ะ

ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: