ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก มีใครสนใจไหมค  (อ่าน 5411 ครั้ง)

yaipatcharin

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก ตำแหน่ง เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน
ใครสนใจทำเรื่องมาก่อนได้เลยนะ รายละเอียดหน่วยงานดูได้ที่ www.moac-info.net/tak/
055-512130, 089-6322153

ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก มีใครสนใจไหมค  (อ่าน 5411 ครั้ง)

chocolate07

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ตำแหน่งนี้กำลังจะว่างใช่มั้ยคะ หรือว่าจะหาคนสับเปลี่ยน ยังไงก็ขอรายละเอียดเพิ่มเติมอีกนิดนึงนะ

• ลูกบ้าน
  • *
เราหาคนแทนจ้า เรามีที่ลงแล้วแต่หัวหน้าให้หาคนแทนก่อน ถึงจะให้ทำเรื่องได้
มีไรคุยกันได้นะ นี่เมลล์เรา yai_patcharin@hotmail.com

meawwhaa

• ลูกบ้าน
  • *
ทำงานเกี่ยวกับไรค่ะ  สนใจอยุ่

• ลูกบ้าน
  • *
ทำงานด้านการเงิน เบิกจ่ายเงินค่ะ แล้วคุณ meawwhaa อยู่หน่วยงานไหนค่ะ ตำแหน่งอะไร

• ลูกบ้าน
  • *
ไม่มีใครสนใจเลยเหรอ  :( :( :(

chocolate07

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
เราส่งเมลล์รายละเอียดไปให้แล้วนะ..ไงก็ติดต่อมาได้จ้า เมลล์ pwp_nig@hotmail.com

rakdee

• ลูกบ้าน
  • *
ขออนุญาตเอาประกาศไปแปะไว้อีกเวปนะคะ จะได้ช่วยกันประชาสัมพันธ์อีกทางหนึ่ง  :-*

meawwhaa

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้มีคนมาแทนยังค่ะ   หน่วยงานในตัวจังหวัดหรือว่าอำเภออะไร  เราอยากกลับบ้านเหมือนกัน ไงตอบกลับนะจ๊ะ

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้มีคนยื่นเรื่องมาแล้วจ้า แต่ว่าเรายังไม่ได้ไปคงต้องรอสิ้นปีงบประมาณก่อนนะ :-[ :-[

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: