ผู้เขียน หัวข้อ: ธุรการ คลังจังหวัด  (อ่าน 16233 ครั้ง)

Ann (^_^)

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: ธุรการ คลังจังหวัด
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 10:23:38 am »
ต้องรอหน่อยนะคะ เพราะว่าคนในเองก็กำลังทยอยย้าย ขยับกันอยู่
ถ้านิ่งเมื่อไหร่ คงจะรับโอนคะ ไม่สามารถตอบได้ว่าที่ไหนว่าง เพราะยังไม่นิ่งเลยตอนนี้
ตอนนี้มีคำสั่งย้ายออกมาแล้วชุดแรก แต่เห็นเขาบอกว่ายังจะมีตามมาอีก
ขอบคุณมากนะคะที่ช่วยส่งข่าว  :-* :-* :-* แล้วจะรอฟังข่าวดีค่ะ  ;D ;D

ผู้เขียน หัวข้อ: ธุรการ คลังจังหวัด  (อ่าน 16233 ครั้ง)

น่ารัก

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 11:43:01 am »
เขาให้ติดตามหลัง ต.ค.53 ค่ะเพื่อนๆ

mylynne

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 01:01:55 pm »
ที่ต้องรอเพราะว่าคนคลังเองยังย้ายไม่หมดเลยคะ
เขาต้องพิจารณาคนในก่อน
เมื่อลงตัวแล้วตำแหน่งยังมีว่างอยู่ก็คงจะรับโอนนะคะ
พิจารณาคนที่ขอย้ายภายในเขต และต่อไปพิจารณาคนที่ขอย้ายข้ามเขตคะ

Ann (^_^)

• กำนัน
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 07:43:39 pm »
ที่ต้องรอเพราะว่าคนคลังเองยังย้ายไม่หมดเลยคะ
เขาต้องพิจารณาคนในก่อน
เมื่อลงตัวแล้วตำแหน่งยังมีว่างอยู่ก็คงจะรับโอนนะคะ
พิจารณาคนที่ขอย้ายภายในเขต และต่อไปพิจารณาคนที่ขอย้ายข้ามเขตคะ
แล้วจะมีการปรับกรอบอัตรากำลังมั้ยคะ อยากกลับบ้านที่มหาสารคามมาก ๆ ค่ะ

supuchcha

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 03:17:33 pm »
เพื่อนๆค่ะ เราโทรสอบถามล่าสุดวันนี้ (16 พ.ย.53) ยังไม่ได้พิจารณารับโอนเนื่องจากย้ายภายในยังไม่นิ่ง ไม่สามารถตอบได้ว่าเมื่อไหร่ค่ะ เหอะๆๆ (ไม่รู้ต้องรออีกนานแค่ไหน)  :(

tortidtee

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:15:34 am »
อยู่ธุรการ ตำแหน่งปฏิบัติงาน สำนักพระราชวังค่ะ อยากย้ายไปโคราช มีใครอยากสับเปลี่ยนมั้ยค่ะ tor2982@hotmail.com

Ann (^_^)

• กำนัน
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 02:26:53 pm »
ใครทราบข่าวโอนย้ายในกรมบัญชีกลางบ้างคะ ช่วยส่งข่าวด้วยนะคะ   :-* :-* :-*

supuchcha

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 03:25:16 pm »
คงจะยากแล้วค่ะเรื่องรับโอน เพราะตอนนี้กรมบัญชีกลางขอใช้บัญชีธุรการของกรมชลประทานและมาขึ้นบัญชีของตนเองไปแล้ว ท้อมากเลยค่ะ ช่วงนี้หน่วยงานต่างๆก็ขอใช้บัญชีกันหมด (เรื่องรับโอนคงยุ่งยากมั้งค่ะถึงไม่ค่อยรับ)

Ann (^_^)

• กำนัน
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 04:22:08 pm »
ต้องรอหน่อยนะคะ เพราะว่าคนในเองก็กำลังทยอยย้าย ขยับกันอยู่
ถ้านิ่งเมื่อไหร่ คงจะรับโอนคะ ไม่สามารถตอบได้ว่าที่ไหนว่าง เพราะยังไม่นิ่งเลยตอนนี้
ตอนนี้มีคำสั่งย้ายออกมาแล้วชุดแรก แต่เห็นเขาบอกว่ายังจะมีตามมาอีก
รุ้มาว่า คลังโคราช กับคลังสกลนคร เรียกบรรจุ จพง.ธุรการปฏิบัติงาน

mylynne

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 09:46:21 am »
กรมบัญชีกลางไปยืมบัญชีกรมชลประทานมาบรรจุแ้ล้ว
ตำแหน่งธุรการปฏิบัติงาน ที่คลังโคราช,สกลนคร,เขต 2 ชลบุรี
ตอนนี้กำลังพิจารณาระดับสูงขึ้นต่อไป คงต้องดูกันต่อไปนะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: