ผู้เขียน หัวข้อ: ธุรการ คลังจังหวัด  (อ่าน 16232 ครั้ง)

Ann (^_^)

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: ธุรการ คลังจังหวัด
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 05:04:03 pm »
แล้วหลักฐานที่ใช้ประกอบการขอโอนในส่วนของสำเนา ก.พ.7 เพื่อนๆเป็นฐานเงินเดือน เม.ย.กันหรือยังค่ะ (ของกรมเรายังไม่ขึ้นเงินเดือนใหม่เลย) รออยู่ค่ะเพราะ กจ.บัญชีกลางบอกว่าต้อง Update แล้วเท่านั้น :-[
เราทนรอคำสั่งเงินเดือน เม.ย. ไม่ไหว เลยส่งเรื่องไปเมื่อเดือน ก.ค. ไม่รู้ว่าจะเป็นไรหรือป่าว  ??? ???

ผู้เขียน หัวข้อ: ธุรการ คลังจังหวัด  (อ่าน 16232 ครั้ง)

mylynne

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:35:07 am »
เดี๋ยวเราจะสอบถามคลังจังหวัดแถวภาคกลางให้นะ
พอดีมีเพื่อนทำงานอยู่แถวนั้น แล้วเราจะส่งข่าวอยู่เรื่อย ๆ แล้วกัน
เราจะรู้แถวอีสานซะส่วนใหญ่ เพราะเราทำงานอยู่อุดร
ถ้าจะโอนจริง ๆ อย่าลืมหาคนมาเซ็นต์รับรองในใบคำร้องด้วยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 10:36:55 am โดย mylynne »

Ann (^_^)

• กำนัน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:35:39 pm »
เดี๋ยวเราจะสอบถามคลังจังหวัดแถวภาคกลางให้นะ
พอดีมีเพื่อนทำงานอยู่แถวนั้น แล้วเราจะส่งข่าวอยู่เรื่อย ๆ แล้วกัน
เราจะรู้แถวอีสานซะส่วนใหญ่ เพราะเราทำงานอยู่อุดร
ถ้าจะโอนจริง ๆ อย่าลืมหาคนมาเซ็นต์รับรองในใบคำร้องด้วยนะคะ
เราเป็นคนมหาสารคามอยากกลับภาคอีสาน  :-* :-* ส่งคำขอโอนไปแล้วมีคนเซ็นรับรองให้แล้ว
ยังไงช่วยส่งข่าวภาคอีสานนะคะ อยากกลับไปกินปลาร้าอีสานค่ะ  :( :(
แล้วคุณตำแหน่งอะไรหรอคะ เผื่อว่าจะเคยเป็นในเว็บคลังจังหวัดอุดรค่ะ เคยไปแอบเปิดดูค่ะ  :-[ :-[

Ann (^_^)

• กำนัน
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 01:43:47 pm »
เมื่อไหร่กรมบัญชีกลางจะพิจารณาเรื่องโอนคะ

น่ารัก

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 05:02:08 pm »
เมื่อไหร่กรมบัญชีกลางจะพิจารณาเรื่องโอนคะ

นั่นสิค่ะ เราก็ส่งเรื่องไปแล้วเหมือนกัน (ยังไม่ได้โทรถามเลยค่ะ) ใครมีความคืบหน้าแจ้งด้วยนะค่ะ :D

Ann (^_^)

• กำนัน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 08:39:13 pm »
ขอโอนไปที่ไหนคะ ในกรมหรือว่าคลังจังหวัด ส่วนของเราขอไปอีสานค่ะ

น่ารัก

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 12:50:04 pm »
คุณ ANN ค่ะ ของเราไปคลังจังหวัดแถวอีสานเหมือนกันจ๊ะ คุยได้นะค่ะที่ puchcha_m@hotmail.com

Ann (^_^)

• กำนัน
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 02:20:24 pm »
ใครทราบข่าวความคืบหน้าเรื่องโอนย้ายของกรมบัญชีกลาง ช่วยส่งด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :-* :-*

Ann (^_^)

• กำนัน
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 01:05:00 pm »
คลังจังหวัดไหน ในภาคอีสาน มีตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ ว่างบ้างคะ  :'( :'(

mylynne

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 09:13:47 pm »
ต้องรอหน่อยนะคะ เพราะว่าคนในเองก็กำลังทยอยย้าย ขยับกันอยู่
ถ้านิ่งเมื่อไหร่ คงจะรับโอนคะ ไม่สามารถตอบได้ว่าที่ไหนว่าง เพราะยังไม่นิ่งเลยตอนนี้
ตอนนี้มีคำสั่งย้ายออกมาแล้วชุดแรก แต่เห็นเขาบอกว่ายังจะมีตามมาอีก

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: