ผู้เขียน หัวข้อ: สถาบันทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติ (องค์การมหาชน) รับเจ้าหน้าที่  (อ่าน 1565 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
สถาบันทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติ (องค์การมหาชน) เป็นหน่วยงานในกำกับของกระทรวงศึกษาธิการ มีความประสงค์จะดำเนินการรับสมัครบุคคลเข้าปฏิบัติงานเป็นเจ้าหน้าที่ของสถาบันทดสอบฯ ในตำแหน่งต่างๆ จำนวน ๖ ตำแหน่ง ดังนี้

ตำแหน่งที่ ๑ หัวหน้ากลุ่มงานผลิตเครื่องมือวัดและประเมินผลทางการศึกษา จำนวน ๑ อัตรา
ตำแหน่งที่ ๒ นักวิชาการวิจัยและพัฒนา จำนวน ๑ อัตรา
ตำแหน่งที่ ๓ เจ้าหน้าที่บริหารงานบุคคล จำนวน ๑ อัตรา
ตำแหน่งที่ ๔ เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ จำนวน ๑ อัตรา
ตำแหน่งที่ ๕ ผู้ตรวจสอบภายใน จำนวน ๑ อัตรา
ตำแหน่งที่ ๖ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป จำนวน ๑ อัตรา

รับสมัครถึง 20 ก.ค. 2553

รายละเอียด

ผู้เขียน หัวข้อ: สถาบันทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติ (องค์การมหาชน) รับเจ้าหน้าที่  (อ่าน 1565 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

tien

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
 ;D ;Dคุณนายอำเภอเจ้าขา..คุณไปเอาข่าวคราวจากไหนมาค่ะ..อัพเดรตทุกวันเลยนะคะ...ขอขอบคุณมากสำหรับข่าวสารที่นำมาให้...คิดว่าข่าวที่คุณนำมาจะเป็นประโยชน์ให้กับหลายๆคนที่กำลังหางาน..และเริ่มต้นชีวิตใหม่.. ;D ;D

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
;D ;Dคุณนายอำเภอเจ้าขา..คุณไปเอาข่าวคราวจากไหนมาค่ะ..อัพเดรตทุกวันเลยนะคะ...ขอขอบคุณมากสำหรับข่าวสารที่นำมาให้...คิดว่าข่าวที่คุณนำมาจะเป็นประโยชน์ให้กับหลายๆคนที่กำลังหางาน..และเริ่มต้นชีวิตใหม่.. ;D ;D

ผมเองก็หาข่าวเพื่อจะหางานใหม่เหมือนกันครับ หามาแล้วเพื่อจะไม่ให้เสียประโยชน์ก็เลยทำเป็นบอร์ดมาอัพเดทซะเลย
.....

tien

• **

ผมเองก็หาข่าวเพื่อจะหางานใหม่เหมือนกันครับ หามาแล้วเพื่อจะไม่ให้เสียประโยชน์ก็เลยทำเป็นบอร์ดมาอัพเดทซะเลย
แล้วตอนนี้ทำงานอะรัยอยู่ค่ะ..ถึงอยากจะเปลี่ยนใหม่..  ;D

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ทำงานเอกชน จว.อุบลครับ อยากไปสายราชการบ้าง(เผื่ออะไรๆจะดีขึ้น อิอิ)
.....

tien

• **
ทำงานเอกชน จว.อุบลครับ อยากไปสายราชการบ้าง(เผื่ออะไรๆจะดีขึ้น อิอิ)
งานราชการไม่ได้ดีเสมอไปอย่างที่หลายๆคนคิดนะคะ...เข้ายากออกก็ยาก

Ann (^_^)

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
 ;Dนายอำเภอที่เคารพท่านไปได้ข่าวสารแต่ใดมา...และท่านเคยเข้าไปรายงานตัว :-*กับท่านผู้ว่าราชการจังหวัดมาหรือยัง ;D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: