ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้ายไประนอง  (อ่าน 1404 ครั้ง)

khaopoon

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากโอนย้ายไประนอง
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 03:24:59 pm »
8) 8)อยากโอนย้ายไปจังหวัดระนอง มีตำแหน่งว่างไหมค่ะ ;D
ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชี ย้ายไปหน่วยงานใหนก็ได้ในจังหวัดระนอง ใครพอรู้วานบอกด้วยนะค่ะ อยากย้ายมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2010, 12:55:38 pm โดย khaopoon »

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้ายไประนอง  (อ่าน 1404 ครั้ง)

ku_dth

• ลูกบ้าน
  • *
Re: อยากโอนย้ายไประนอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 01:25:26 pm »
ลองไปติดต่อกรมส่งเสริมการปกครองส่วนท้องถิ่นจังหวัดระนอง เพราะเห็นเรียกใช้บัญชีไปที่ กพ.2ตำแหน่ง นวก.การเงินและบัญชีปฏิบัติการ ไม่รู้ว่าจะรับโอนหรือเปล่า

khaopoon

• ลูกบ้าน
  • *
Re: อยากโอนย้ายไประนอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 10:12:08 am »
ขอบคุณมากนะค่ะ ขอรบกวนอีกทีพอมีเบอร์ติดต่อสำนักงานปครองท้องถิ่นจังหวัดระนองไหมค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: