ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิเข้าสอบภาค ค กับตำแหน่งนักวิเคราะห์ฯ สำนักงานศาลยุติธรรม  (อ่าน 7356 ครั้ง)

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิเข้าสอบภาค ค กับตำแหน่งนักวิเคราะห์ฯ สำนักงานศาลยุติธรรม  (อ่าน 7356 ครั้ง)

wowwaew

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ไปสอบมาค่ะแต่ไม่ผ่าน
ผ่านแค่คนเดียว จะเปิดสอบอีกไหมคะ

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
ศาลนี่ข้อสอบหินน่าดูนะครับ  ตำแหน่งไหนๆ ก็ผ่านข้อเขียนน้อยทั้งนั้นเลยครับ
จำได้ว่าตำแหน่งนี้รับมากกว่า  1 คน ด้วยหนิครับ 
ผ่านข้อเขียนคนเดียว  คงแทบไม่มีทางตกสมัภาษณ์เลยนะครับ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
หินขนาดนั้นเลยเหรอครับ ผ่านแค่คนเดียว - -"
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ลุงรัก

• ปลัด
น้าคิง ว่าหินมั้ยหละ
ตำแหน่ง นักวิเคราะห์
ประกาศอัตราว่าง 6
สมัคร 278
ผ่านข้อเขียน 1

นวช.คอม
ประกาศอัตราว่าง 3
สมัคร 671
ผ่านข้อเขียน 15
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2010, 09:45:47 pm โดย ลุงรัก »
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
น้าคิง ว่าหินมั้ยหละ
ตำแหน่ง นักวิเคราะห์
ประกาศอัตราว่าง 6
สมัคร 278
ผ่านข้อเขียน 1

นวช.คอม
ประกาศอัตราว่าง 3
สมัคร 671
ผ่านข้อเขียน 15

แต่คุณรักก็ผ่าน  ;)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

nootaiynaka

• ลูกบ้าน
  • *

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ประกาศขึ้นบัญชีผู้สอบแข่งขันได้ตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนแล้วครับ

http://www.ojoc.coj.go.th/news_view.php?id_news=310#

nueng

• ลูกบ้าน
  • *
ข้อสอบศาลยุติธรรมยากกว่ารัฐสภาอีกครับ ผมไปสอบนักวิชาการคอมพิวเตอร์ มาเปรียบเทียบกัน อีกอย่างที่อื่นๆเขาสอบผ่านภาค ก ก่อนจึงไปสอบภาค ข แต่ของศาลโหดมากภาค ก ตอนบ่าบสอบภาค ข โหดไหมครับก้อคิดกันดูแล้วกัน

ลุงรัก

• ปลัด
ข้อสอบศาลยุติธรรมยากกว่ารัฐสภาอีกครับ ผมไปสอบนักวิชาการคอมพิวเตอร์ มาเปรียบเทียบกัน อีกอย่างที่อื่นๆเขาสอบผ่านภาค ก ก่อนจึงไปสอบภาค ข แต่ของศาลโหดมากภาค ก ตอนบ่าบสอบภาค ข โหดไหมครับก้อคิดกันดูแล้วกัน
รัฐสภา ประกาศผลยังครับ  ได้ขึ้นบัญชีมั้ยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: