ผู้เขียน หัวข้อ: การรับโอนของกรมคุมประพฤติ  (อ่าน 5903 ครั้ง)

คนผ่านทาง

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
  • รักกันทุกวัน
การรับโอนของกรมคุมประพฤติ
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 01:57:41 pm »
ทำไมกรมคุมประพฤติไม่มีการแจ้งวันสอบสัมภาษณ์เลยอ่ะ
พลาดอย่างแรงเลยอ่ะ....
ทั้งส่งเอกสาร ทั้งสอบสัมภาษณ์.. :-\ :-\

ผู้เขียน หัวข้อ: การรับโอนของกรมคุมประพฤติ  (อ่าน 5903 ครั้ง)
ขอให้มีความสุขและพอใจในปัจจุบัน

^-^...น้ำหนึ่ง...^o^

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: การรับโอนของกรมคุมประพฤติ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 02:05:07 pm »
แจ้งน๊ะค่ะ เขาแจ้งในเว็บ ให้ยืนยันการไปสัมภาษณ์ และก็นัดวันสัมภาษณ์ ไว้ในประกาศ

ว่าแต่ว่า ขอโอนไปที่ไหนค่ะ

คนผ่านทาง

• กำนัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 02:36:02 pm »
ชลบุรีค่ะ
ก็นึกว่าเค้าจะแจ้งทางจดหมาย
ไม่คิดว่าจะต้องส่งเอกสารอีกรอบ
เซ็งมากเลย
พลาดอย่างแรง..... :o
ขอให้มีความสุขและพอใจในปัจจุบัน

tipmemo

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 04:12:23 pm »
ไปมา ชลบุรีไม่มีคนลงด้วยนะ ยังว่างอยู่เลยนะ

HATORI

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 04:15:02 pm »
กรมแจ้งทางWEB นะครับ  ผมติดตามตลอดก็ไม่พลาด  สมัคร  ส่งเอกสาร  ไปสัมภาษณ์  ประกาศผล ก็ ได้ขึ่นบัญชี ของกลุ่มภาคอีสาน  ก็ OK  นะครับส่วนจดหมายเฉพาะคนที่ได้อันดับหนึ่งเท่านั้น ???

คนผ่านทาง

• กำนัน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 04:47:17 pm »
แล้วถ้าเรายังต้องการจะโอนไปที่ชลบุรีจะทำยังไงดีเนี่ย

HATORI

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 04:59:35 pm »
มีภูมิลำเนาในจังหวัดชลบุรี หรือเปล่าครับ  ถ้ามีภูมิลำเนา ก็ลองส่งคำร้องขอโอน และส่งเอกสารหลักฐาน เหมือนครั้งแรกไปที่กรม  เพื่อท่านจะรับพิจารณา  (คนในพื้นที่)  ว่าแต่ทำงานสังกัดหน่วยงานไหนครับ

คนผ่านทาง

• กำนัน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 05:05:39 pm »
ใช่แล้วภูมิลำเนาอยู่ จ.ชลบุรี
ปัจจุบันอยู่สังกัดกระทรวงสาธารณสุข

oilanu

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 09:42:29 am »
เท่าที่ได้ทราบมา รู้สึกว่ากรมคุมประพฤติจะประกาศรับโอนอีกรอบนะคะ เพราะที่ชลบุรี ตำแหน่งว่าง 3 แต่จากการรับโอนได้มาแค่ 1 เองค่ะ ลองติดตามข่าวอีกรอบนะคะ ที่ทราบเพราะทำงานอยู่คุมประพฤติชลบุรีเองเลยค่ะ

คนผ่านทาง

• กำนัน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 10:06:06 am »
ขอบคุณมากนะคะ
ถ้ายังไงช่วยแจ้งข่าวให้ทราบด้วยนะคะ
 :-*เพราะว่าอยากกลับบ้านมากเลยคะ :-\
 :-* :-* :-\

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: