ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวชาวธุรการ ครับ  (อ่าน 76547 ครั้ง)

nutchanat

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: แจ้งข่าวชาวธุรการ ครับ
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 04:23:39 pm »
 :D ติดต่อ กองการเจ้าหน้าที่ตามเบอร์ที่ให้ไว้ได้เลยค่ะ ทำเรื่องไว้ที่นี่ตำแหน่งธุรการจะว่างเรื่อยๆค่ะ เพราะจะกลับภูมิลำเนากันหลายคนอยู่ ::)(ข่าววงในน๊ะเนี่ย) :o

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวชาวธุรการ ครับ  (อ่าน 76547 ครั้ง)

nutchanat

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:56:52 pm »
ฟอร์มขอโอนสำนักปลัดกระทรวงพาณิชย์ใครต้องการฝากเมล์ไว้เด้อ เด๋วจะส่งให้

Sudtong

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 03:48:15 pm »
ที่ต่างจังหวัดว่างปะ แถวอุดรธานี,หนองคาย เราก็อยู่ส่วนกลางแต่อยากย้ายกลับบ้าน ใช่สำนักงานพาณิชย์จังวัดหรือเปล่าถ้าในหน่วยงานส่วนภูมิภาค
และเราสามารถส่งหนังสือขอโอนทางไปรษณีย์ได้ใช่ไหม เราขอหนังสือขอโอนด้วยนะ Sa.nidapa@hotmail.com ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบและหนังสือขอโอน

nutchanat

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 11:14:02 am »
ที่ต่างจังหวัดว่างปะ แถวอุดรธานี,หนองคาย เราก็อยู่ส่วนกลางแต่อยากย้ายกลับบ้าน ใช่สำนักงานพาณิชย์จังวัดหรือเปล่าถ้าในหน่วยงานส่วนภูมิภาค
และเราสามารถส่งหนังสือขอโอนทางไปรษณีย์ได้ใช่ไหม เราขอหนังสือขอโอนด้วยนะ Sa.nidapa@hotmail.com ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบและหนังสือขอโอน
ถ้าอยู่ส่วนกลาง ก็ทำเรื่องที่ กจ.แต่ละกรมได้เลยจ้า เราขอมาแต่ ของสำนักงานปลัด กรมอื่นยังไม่ได้ไปขอ

Sudtong

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 11:31:08 am »
เราไม่ได้อยู่สำนักปลัดกระทรวงพาณิชย์  แต่เราอยู่กระทรวงเกษตรฯ ไม่มีหน่วยงานในส่วนภูมิภาคเลย  แต่อยากย้ายกลับบ้านที่หนองคาย เลยหาที่ย้าย

e21qay

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:30:42 am »
ธุรการปฏิบัติงาน  กทม.  อยากย้ายกลับอยุธยา / อ่างทองค่ะ

skydaw

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 01:47:28 pm »
 :)ขะ ขะ ขอ หนังสือโอนด้วยคนสิคะ  เผื่อว่าฟลุ๊ค  จะได้โอนบ้าง  ส่งเมล์แบบฟอร์มให้ด้วยคนนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ (dawnarak@windowslive.com)

แมลงปอ

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 01:53:31 pm »
เจ้าพนักงานธุรการ  สังกัดเทศบาลในจังหวัดร้อดเอ็ด  ต้องการโอนย้าย (สับเปลี่ยน)  ไปจังหวัดนครปฐม ในตำแหน่งเดิมหรือตำแหน่งเจ้าพนักงานทะเบียนก็ได้  ใครสนใจหรือมีที่ใดว่างบ้างช่วยตอบหน่อยนะคะ

HATORI

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 08:48:35 pm »
พี่น้องชาวธุรการ (สายท้องถิ่น) ทราบหน่วยงานที่เปิดสอบเปลี่ยนสายงาน เป็นระดับ3 วานแจ้งข่าวด้วยนะครับ :-*
ขอบคุงคราบบบบ

kan

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 02:32:31 pm »
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานอยู่กรุงเทพฯ อยากกลับ  สัตหีบ บ้านฉาง พัทยา อ.เมือง ระยอง หน่วยงานไหนรับบ้าง

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: