ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบตำรวจ ผมจบวิทยาการคอม สอบได้หรือเป่าคับ  (อ่าน 3510 ครั้ง)

Chai14052

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากสอบตำรวจ ผมจบวิทยาการคอม สอบได้หรือเป่าคับ อยากรู้จัง ช่วยตอบหน่อย

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบตำรวจ ผมจบวิทยาการคอม สอบได้หรือเป่าคับ  (อ่าน 3510 ครั้ง)

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
เหม ือนจะไม่ได้นะครับ

รู้สึกว่าเค้าจะรับแต่ สายสังคมเท่านั้นนะครับ

com sci  วิทยาศาสตร์ เต็มๆดอกครับ

ยังไงอ่านในประกาศอีกทีนะครับ   ผมไม่ได้สมัคร  เลยไม่ได้อ่านให้ถ้วนถี่
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

tuba_bana

• บุคคลทั่วไป
สำเนาถูกต้อง : คห.2 ค่ะ  ???

tanthai

• ลูกบ้าน
  • *
ม่ายได้คับ ผมจบวิทคอมเหมือน กาน เขาเอาแต่พวกกฎหมานนะงับ ???

p_phupunsri

• ลูกบ้าน
  • *
เเล้วทำไม่ไม่เปิดรับเเต่ นิติ กับรัฐศาสตร์ หละ เห็นคณะมนุษย์ ยังรับเลย ไม่เกี่ยวกับกฎหมายหลอกครับ ผมยังคง งง อยู่ ผมจบวิทย์กีฬา สายวิทย์ วท.บ เเต่ ทำไม ศึกษาศาสตร์ ค.บ.เอก พลศึกษา ถึงใช้สอบได้ งง ไมครับ พี่น้อง ขอคนที่ตอบเเบบเครียๆให้หน่อย
เราอยู่ เราสู้ และเราตาย เพื่อกันและกัน

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: