ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิชาการพัฒนาฝีมือแรงงานปฏิบัติการ อยู่สมุทรสงครามอยากกลับพังงา  (อ่าน 1190 ครั้ง)

rockyx

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตำแหน่งนักวิชาการพัฒนาฝีมือแรงงานปฏิบัติการ กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน กระทรวงแรงงาน ตอนนี้ผมทำงานอยู่สมุทรสงคราม อยากโอนหรือนย้ายกลับบ้านที่พังงาหรือใกล้เคียง เพราะลูกอ่อนครับ fanmuay@hotmail.com  โทร084-9927131

ตำแหน่งผมรับปริญญาตรีทุกสาขานะครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2014, 03:51:36 pm โดย rockyx »

ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิชาการพัฒนาฝีมือแรงงานปฏิบัติการ อยู่สมุทรสงครามอยากกลับพังงา  (อ่าน 1190 ครั้ง)

namwan2548

• ลูกบ้าน
  • *
กรมพัฒนาฝีมือแรงงานที่เพชรบุรีมีตำแหน่งว่างมั้ยคะ อยากกลับบ้านค่ะ

rockyx

• ลูกบ้าน
  • *
เพชรบุรีผมไม่แน่ใจนะครับ แต่คิดว่าไม่น่าจะมีตำแหน่งว่าง เพราะในช่วง1ปีกว่าๆมานี้เพชรบุรีพึ่งบรรจุใหม่ไป 2 อัตราครับ

คุณน้ำหวาน อยู่หน่วยงานไหนครับ ถ้าอยู่ภาคใต้สนใจโอนสลับกับผมมั้ยครับ  ;D

CHekmail

• บุคคลทั่วไป
ChEck mail ด้วยคุณ fanmuay.
ขอบพระคุณอย่างสูง

nok_pattakon

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
มีตำแหน่งการเงินว่างบ้างหมัยค่ะ

boondsd

• ลูกบ้าน
  • *
เอ้า ๆ พึ่งอบรมทำหลักสูตรอิงสมรรถนะเสร็จหมาด ๆ  จะหนีกันไปไหนซะหล่ะน้องบ่าว  อยู่ช่วยกันลุยงานกรมก่อนดิ

rockyx

• ลูกบ้าน
  • *
555+ ลำบากลูกอ่อนครับพี่บูลย์ เขียนย้ายไป2รอบแล้ว แต่ไม่ได้ ทางใต้กรมเราส่วนใหญ่เต็มครับ ส่วนสุราษที่ว่างก็กันตำแหน่งให้เด็กทุนอีกครับ  :
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2014, 07:46:01 pm โดย rockyx »

rockyx

• ลูกบ้าน
  • *
มีตำแหน่งการเงินว่างบ้างหมัยค่ะ
อันนี้ไม่ทราบครับ ลองติดต่อกองการเจ้าหน้าที่ดูครับ http://home.dsd.go.th/hr/web/index_wcag.php

boondsd

• ลูกบ้าน
  • *
ขอลงไปช่วยราชการก่อนดิ ไม่ก็รอแป๊บ เดี๋ยวก็ขยับกันแล้ว ขึ้นชำนาญการพิเศษ ตั้ง 18 คน ต้องมีสายใต้มั่งแหล่ะ พอชำนาญการขยับ มันก็ว่างเองแหล่ะ หาจังหวะเสียบให้ได้ละกัน

rockyx

• ลูกบ้าน
  • *
ครับพี่บูลย์ ผมก็ลุ้นให้ได้ย้าย บนไว้ก็หลายที่ ยิ่งกว่าตอนสอบบรรจุอีก 55+ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2014, 07:44:24 pm โดย rockyx »

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: