ผู้เขียน หัวข้อ: (ภูเก็ต) รับโอนนวก.สุขาภิบาลหรือตำแหน่งเกื้อกูลด่วน ไม่มีค่าใช้จ่าย!!!  (อ่าน 1476 ครั้ง)

someone

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
หากสนใจยังไงเมลล์มาเพื่อคุยรายละเอียดได้เลยค่ะ

someone_land@hotmail.com

ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
คนเก่าอยากย้ายกลับบ้านค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: (ภูเก็ต) รับโอนนวก.สุขาภิบาลหรือตำแหน่งเกื้อกูลด่วน ไม่มีค่าใช้จ่าย!!!  (อ่าน 1476 ครั้ง)

Phuchisa Sonsri

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +3/-0
หากสนใจยังไงเมลล์มาเพื่อคุยรายละเอียดได้เลยค่ะ

someone_land@hotmail.com

ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
คนเก่าอยากย้ายกลับบ้านค่ะ
รับวุฒิอะไรได้บ้างคะ จบเศษฐศาสตร์มาค่ะ

someone

• ลูกบ้าน
  • *
คุณสมบัติเฉพาะสำหรับตำแหน่ง
ได้รับปริญญาตรี หรือเทียบได้ไม่ตํ่ากว่านี้ทางสาธารณสุขศาสตร์ วิทยาศาสตร์เน้นวิทยาศาสตร์
สุขาภิบาล วิทยาศาสตร์สาธารณสุข วิทยาศาสตร์อนามัยและสิ่งแวดล้อม วิทยาศาสตร์สุขภาพ วิทยาศาสตร์สิ่งแวด
ล้อม วิศวกรรมศาสตร์เน้นทางวิศวกรรมสุขาภิบาล วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม หรือทางอื่นที่ ก.อบต.กำ หนดว่าใช้เป็น
คุณสมบัติเฉพาะสำหรับตำแหน่งนี้ได้

-------------------------------

ไม่ทราบว่ามีวุฒิอื่นอีกมั๊ยคะ

Phuchisa Sonsri

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +3/-0
อ่อค่ะ งั้นก็แสดงว่าไม่ได้แล้ว วุฒิไม่ตรงค่ะ

พงษ์ศักดิ์

• บุคคลทั่วไป
ผมขอโอนจาก สป. ไปท้องถิ่น ที่สงขลา (นวก.สาสุข ชำนาญการ >> นักสุขาภิบาล 6ว.) กำลังรอการตอบกลับ ไม่ทราบว่าที่ภูเก็ตเป็นหน่วยงานใด ที่ไหน ครับ

someone

• ลูกบ้าน
  • *
เทศบาลตำบลค่ะ แต่พี่จะมาชนกับหัวหน้าหนูรึเปล่า ซี 6 เหมือนกันอ่ะค่ะ
หรือโทรมาคุยก่อนก็ได้ค่ะ 0870638179 รุ่งระวี

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: