ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.การเงินบัญชีปฏิบัติงาน อยากโอนย้าย สับเปลี่ยน  (อ่าน 2630 ครั้ง)

phim

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตอนนี้อยู่ภูเก็ต อยากโอนย้าย สับเปลี่ยน ไป สุราษฯ ชุมพร นครศรีฯ

สนใจโพสตอบไว้ได้นะคะ

ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.การเงินบัญชีปฏิบัติงาน อยากโอนย้าย สับเปลี่ยน  (อ่าน 2630 ครั้ง)

Fon23

• ลูกบ้าน
  • *
ยังสนใจ มา สุราษฎร์ ไหมค่ะ  ไม่ทราบว่าคุณทำงาน หน่วยราชการไหนค่ะ ดิฉัน ทำเรื่องโอน กลับสงขลาแล้วค่ะ แต่ยังรอคำสั่งอยู่ ต้องการคนมาแทน ติดต่อทางเมล์ nildum_23@hotmail.com ได้นะค่ะ

phim

• ลูกบ้าน
  • *
ดีคะ ไม่ทราบว่าหน่วยงานไหน คะ ใช่ตำแหน่ง จพง.การเงินและบัญชีปฏิบัติงานหรือเปล่าคะ
และอยู่ในตัว จ.สุราษฏร์ฯ รึเปล่า
   พอดีสนใจคะ phim  ( phimchana_2@yahoo.co.th)

Fon23

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่ใน อ.เมือง สุราษฎฯ เลยค่ะ แต่เป็นตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ ปฏิบัติงาน (ปฏิบัติงานด้านการเงินและบัญชี)
สนใจมั้ยค่ะ ไม่ใช่ ตำแหน่ง เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีโดยตรง

1234

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่ รพ.สวนผึ้ง จ.ราชุบรี สนใจไหม

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: