ผู้เขียน หัวข้อ: ใครตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปบ้าง และอยู่ที่ไหนรายงงานตัวด้วย  (อ่าน 37076 ครั้ง)

i_petch2002

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยู่จังหวัดตาก สำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 14 (ตาก) สังกัดกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่าและพันธุ์พืช ต้องกลับกทม.หรือปริมณฑล มีครอบครัวอยู่กทม.

ไม่ทราบว่าตอนนี้โอน/ย้ายหรือยังค่ะ ขอเบอร์ติดต่อด้วยค่ะ
ยังไม่ได้โอน/ย้าย ติดต่อเราทางเมล์จะสะดวกมากกว่า i_petch2002@hotmail.com แล้วคุณ siripa อยู่หน่วยงานอะไรค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปบ้าง และอยู่ที่ไหนรายงงานตัวด้วย  (อ่าน 37076 ครั้ง)

siripa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0

sompop

• ลูกบ้าน
  • *
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป เทศบาลตำบลไร่เก่า อ.สามร้อยยอด จ.ประจวบฯ ต้องกายโอนย้าย หรือสับเปลี่ยน ไป จ.กระบี่ หรือ จ.ใกล้ เคียง สนใจ ติดต่อ ทางเมล์ ครับ somo-12@hotmail.com

wadee14

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ อ.เมือง จ.ขอนแก่น
อยู่หน่วยงานไหนคะ อยากโอน/ย้ายมาที่กระทรวงสาธารณสุข นนทบุรีไหมคะ

gift_706

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ อยู่สนง.ประมงจ.ลำพูน ใครสนใจโอนย้ายบ้างค่ะ 0 5356 1353, puttachad_ann@hotmail.com
ไม่ทราบว่าได้โอนย้ายไปยัง...สนใจค่ะ

I am onair

• ลูกบ้าน
  • *
คุณนักจัดการงานทั่วไป สนง.ประมง จ.ลำพูน ไม่ทราบว่ารับโอนข้าราชการส่วนท้องถิ่นหรือไม่

wimonthip

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการงานทั่วไป อยู่สำนักงานปลัดกระทรวงวิทย์ฯ กทม. อยากโอนย้าย ไปอยู่ภาคเหนือ ในตำแหน่งที่เกื้อกูล

skpp

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ อยู่ จ.สกลนคร อยากกลับ จ.อำนาจเจริญ ใครสนใจจะสับเปลี่ยนไหมคะต้องการด่วนมากๆเลยค่ะเพราะครอบครัวเดือดร้อนมากค่ะ
085-7809955
khuan_vsk@hotmail.com

Jaaoae

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ จ.พะเยา ต้องการย้ายไป แพร่ หรืออุตรดิตถ์ ในตำแหน่งนักจัดฯ หรือตำแหน่งที่เอื้อ หน่วยงานไหนว่าง ช่วยแจ้งข่าวด้วยนะค่ะ (โอ๋ 087-8419170) หรือ Jitrutai-ao@hotmail.com

ทิวาพร

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการ อยู่กรุงเทพ อยากกลับแถวพิษณุโลก อุตรดิตถ์ หรือสุโขทัย ค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: