ผู้เขียน หัวข้อ: ใครตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปบ้าง และอยู่ที่ไหนรายงงานตัวด้วย  (อ่าน 37092 ครั้ง)

Ka-Tai

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
นักจัดการฯ รพช. จังหวัดกำแพงเพชร อยากย้ายกลับภาคกลาง ใครสนใจบ้างค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปบ้าง และอยู่ที่ไหนรายงงานตัวด้วย  (อ่าน 37092 ครั้ง)

pitcha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อ้างถึง
สนใจย้ายไปแทนค่ะ...ตอนนี้อยู่ประจวบคีรีขันธ์ ถ้ายังไม่มีใครย้ายไปแทน ติดต่อมาที่ pitcha_pink@hotmail.com นะคะ
ยังไม่มีค่ะ แล้วจะติดต่อกลับทางเมล์นะค่ะ
ติดต่อมาหรือยังคะ ... ไม่เห็นเมลล์เลย มีคนแทนหรือยังคะ

i_petch2002

• ลูกบ้าน
  • *
ถึงคุณ pitcha

ตอนนี้ยังไม่ได้ย้ายเลย ถ้าได้ย้ายแล้วจะเมล์ไปบอก

jupjang

• ลูกบ้าน
  • *
จุ๊บแจง นักจัดการงานทั่งไป อยู่ สนข. ก.คมนาคม กทม. อยากย้ายกลับสระบุรี ติดต่อ 0816591140

nanoea

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ อยู่สนง.ประมงจ.ลำพูน ใครสนใจโอนย้ายบ้างค่ะ 0 5356 1353, puttachad_ann@hotmail.com

wadee14

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ใครตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปบ้าง และ$
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 12:14:34 pm »
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ อ.เมือง จ.ขอนแก่น

อยู่หน่วยงานไหนคะ อ.เมือง จ.ขอนแก่น
อยากสับเปลี่ยนมาที่กระทรวงสาธารณสุข จ. นนทบุรี ไหมคะ สนใจโทร. 089-105-1767 (กรมการแพทย์ กระทรวงสาธารณสุข)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2012, 12:16:37 pm โดย wadee14 »

subhaluck

• ลูกบ้าน
  • *
อยากย้ายกลับบ้านราชบุรี
ตอนนี้อยู่เมืองกาญจน์

kaittisak

• ลูกบ้าน
  • *
สนใจนักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ จ.ระยอง มั้ยครับ  อยากไปอยู่แถวภาคเหนือ ;)

siripa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
อยู่จังหวัดตาก สำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 14 (ตาก) สังกัดกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่าและพันธุ์พืช ต้องกลับกทม.หรือปริมณฑล มีครอบครัวอยู่กทม.

ไม่ทราบว่าตอนนี้โอน/ย้ายหรือยังค่ะ ขอเบอร์ติดต่อด้วยค่ะ

aumoonoy55

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ อยู่กทม. อยากย้ายกลับนครสวรรค์ค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: