ผู้เขียน หัวข้อ: ใครตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปบ้าง และอยู่ที่ไหนรายงงานตัวด้วย  (อ่าน 37080 ครั้ง)

moso4489

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากโอน ย้าย สับเปลี่ยน  แสดงตัวด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปบ้าง และอยู่ที่ไหนรายงงานตัวด้วย  (อ่าน 37080 ครั้ง)

moso4489

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการ  อยู่กระบี่  รพ.ชุมชน  อยากกลับสกลนคร ติดต่อพูดคุยได้ 0819744229

่ีjad

• ลูกบ้าน
  • *
เราอยู่ รพ.ชุมชน เหมือนกัน กำลังทำเรื่องโอน  สนใจมานครพนมหรือเปล่า ต้องรอก่อนนะยังไม่โอนเลย

i_petch2002

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่จังหวัดตาก สำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 14 (ตาก) สังกัดกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่าและพันธุ์พืช ต้องกลับกทม.หรือปริมณฑล มีครอบครัวอยู่กทม.

skpp

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ อยู่ จ.สกลฯ อยากกลับ จ.อำนาจฯ หรือ จ.ใกล้เคียงจ้าาาา (ขวัญ 085-7809955)

consai

• ลูกบ้าน
  • *
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ อ.เมือง จ.ขอนแก่น

pitcha

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่จังหวัดตาก สำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 14 (ตาก) สังกัดกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่าและพันธุ์พืช ต้องกลับกทม.หรือปริมณฑล มีครอบครัวอยู่กทม.

สนใจย้ายไปแทนค่ะ...ตอนนี้อยู่ประจวบคีรีขันธ์ ถ้ายังไม่มีใครย้ายไปแทน ติดต่อมาที่ pitcha_pink@hotmail.com นะคะ

aew

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่สนง.สวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดฉะเชิงเทรา ใครอยากมาบ้างมั้ยค่ะ เราอยากย้ายกลับบ้านที่นนทบุรีหรือกรุงเทพก็ได้ สนใจคุยกันได้ที่ size_mini@hotmail.com อยากกลับบ้านมากๆเลยพอดีอยู่กับแม่2คน ไม่อยากให้แม่อยู่คนเดียว

i_petch2002

• ลูกบ้าน
  • *
อ้างถึง
สนใจย้ายไปแทนค่ะ...ตอนนี้อยู่ประจวบคีรีขันธ์ ถ้ายังไม่มีใครย้ายไปแทน ติดต่อมาที่ pitcha_pink@hotmail.com นะคะ
ยังไม่มีค่ะ แล้วจะติดต่อกลับทางเมล์นะค่ะ

moso4489

• ลูกบ้าน
  • *
เราอยู่ รพ.ชุมชน เหมือนกัน กำลังทำเรื่องโอน  สนใจมานครพนมหรือเปล่า ต้องรอก่อนนะยังไม่โอนเลย
มีเบอร์ติดต่อไหม คุยกันเรื่องโอนเกี่ยวกับเอกสาร และขั้นตอนการดำเนินการ  ตอนนี้กำลังเสนอเอกสารผู้บังคับบัญชา เพราะจะโอนกลับบ้าน

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: