ผู้เขียน หัวข้อ: อิก1ช่องทางดีดีที่จะรับรู้ข่าวสารและพบปะพูดคุยกันครับ แฟนเพจfacebook มามาคุยกัน  (อ่าน 2568 ครั้ง)

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
ยกนิ้วชูดีกรีและวารันตรีให้กับ..คุณคิง...(งานราชการ) ที่สร้างแฟนเพจ สำหรับพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนสอบถามถึงการโอนการย้าย ความเป็นไปได้ ในการสนองความต้องการในการทำงานที่สบายใจที่สุด  มาครับมา..เข้าไปคลิ๊ก  (ไหล(ไลค์) อิอิ...ขำขำครับ)....กันเยอะนะครับ..เป็นช่องทางง่ายๆและสะดวกรวดเร็ว ครับครับ...
 :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

http://www.facebook.com/pages/Ratchakarn/121976834572408

:) :) :) :) :) :) ;D ;D ;D ;D ;D ;D :D :D :D :D :D

ผู้เขียน หัวข้อ: อิก1ช่องทางดีดีที่จะรับรู้ข่าวสารและพบปะพูดคุยกันครับ แฟนเพจfacebook มามาคุยกัน  (อ่าน 2568 ครั้ง)
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
แอบมาดัน...อิอิ
ไปไหลเยอะๆะครับ 555
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: