ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน กรมสรรพากร อยากกลับประจวบฯ  (อ่าน 5392 ครั้ง)

แม่น้องน้ำเย็น^-^

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +29/-1
    • น้ำเย็น
แล้วสรรพากร มีตำแหน่งว่างในระดับปฏิบัติการบ้างหรือเปล่าครับ  แล้วสามารถดูที่ไหนได้บ้าง  สนใจโอนไปครับ

เคยมีคนถามไปทาง บท. นะคะ บท.บอกว่าสามารถยื่นคำร้องขอโอนได้เลย  แต่บางคนเค้าก็บอกว่า ค่อนข้างยุ่งยาก   ???
ลองหาอ่านกระทุ้เก่าๆดูนะคะ  มีข้อมูลที่คุณอยากทราบอยู่ ^^

ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน กรมสรรพากร อยากกลับประจวบฯ  (อ่าน 5392 ครั้ง)
น้ำเอ๋ย น้ำเย็น

jaiant

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ต้นที่อยู่สรรพากร  เดอะมอล์ลท่าพระ  เรายุ้ยที่อยู่เพชรบุรีนะ  จำได้ป่าว  ที่เคยขอแลกตำแหน่งกับต้นไว้พอดีเราทำเบอร์ต้นหาย  ถ้ายังสนใจแลกกันอยู่ ติดต่อกลับ 0868989828  ด้วย  ขอบคุณ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: