ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยทำเรื่องโอนไป พาณิชย์จังหวัด บ้างค่ะ  (อ่าน 1604 ครั้ง)

ใบบัว

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากทราบว่าใช้ระยะเวลานานไหมค่ะ   ที่เค้าจะติดต่อเรียกสัมภาษณ์และมีคำสั่งรับโอนอ่ะค่ะ พอดียื่นเรื่องโอนไปเมื่อ 2 เดือนที่แล้วยังไม่มีอะไรคืบหน้าเลยค่ะ (พาณิชย์จังหวัดที่ยื่นโอนไปมีตำแหน่งว่างค่ะ คือ นวก.พาณิชย์ปฏิบัติการ)
 :-*

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยทำเรื่องโอนไป พาณิชย์จังหวัด บ้างค่ะ  (อ่าน 1604 ครั้ง)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: