ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่านผู้รู้ครับ วทบ. วิทยการคอมพิวเตอร์ สอบบรรจุตำแหน่งใดได้บ้างครับ  (อ่าน 2387 ครั้ง)

p-i-a-k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
  • "สูญสิ้นแล้วชื่นหวาน เคยพานพบ"
เรียนท่านผู้รู้ครับ  จบ วทบ.วิทยการคอมพิวเตอร์ สอบบรรจุตำแหน่งใดได้บ้างครับ
 ขอบคุณครับ.

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่านผู้รู้ครับ วทบ. วิทยการคอมพิวเตอร์ สอบบรรจุตำแหน่งใดได้บ้างครับ  (อ่าน 2387 ครั้ง)

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
เรียนท่านผู้รู้ครับ  จบ วทบ.วิทยการคอมพิวเตอร์ สอบบรรจุตำแหน่งใดได้บ้างครับ
 ขอบคุณครับ.
นายร้อยตำรวจ สายประมวลผล เพิ่งจะปิดรับไปเองอะ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

p-i-a-k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
  • "สูญสิ้นแล้วชื่นหวาน เคยพานพบ"
ผมอายุเกินหรือเปล่า ไม่แน่ใจคิคิ เขารับไม่เกิน35 หรือเปล่าครับ.

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: