ผู้เขียน หัวข้อ: สับเปลี่ยนตำแหน่ง เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ชำนาญงาน จ.นนทบุรี  (อ่าน 4106 ครั้ง)

p-i-a-k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
  • "สูญสิ้นแล้วชื่นหวาน เคยพานพบ"
ท่านใดที่รับราชการด้านคอมพิวเตอร์ ไอทีหรือสื่อสาร ที่อยู่แถวยโสธร สนใจ อยากสับเปลี่ยนโอนย้ายมาที่กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ กระทรวงพาณิชย์ ในตำแหน่งเจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ชำนาญงาน ผมอยากโอนย้ายกลับบ้านที่ยโสธร เมล์มาคุยกันได้นะครับ p-i-a-k@msn.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2011, 09:03:10 am โดย p-i-a-k »

ผู้เขียน หัวข้อ: สับเปลี่ยนตำแหน่ง เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ชำนาญงาน จ.นนทบุรี  (อ่าน 4106 ครั้ง)

ratcha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ผมอยู่ มศว อยากย้ายไปนนทบุรี เพราะบ้านอยู่นนทบุรี สนใจโอนย้าย ติดต่อได้ครับที่เมล์ pattanakan-29@hotmail.com

mimii

• ลูกบ้าน
  • *
หัวข้อด้านบนคะ  คุณ ตำแหน่งอะไรคะ  มศว.ที่ไหน  มีหลายที่นะ  สนใจ

ratcha

• ลูกบ้าน
  • *
เมล์มาคุยกันนะครับ

ratcha

• ลูกบ้าน
  • *
หัวข้อด้านบนคะ  คุณ ตำแหน่งอะไรคะ  มศว.ที่ไหน  มีหลายที่นะ  สนใจ
เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ชำนาญงานครับ
pattanakan-29@hotmail.com

ratcha

• ลูกบ้าน
  • *
มศว ประสานมิตรครับ สนใจติดต่อได้นะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: