โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

ต้องการโอนย้ายไปกรมการขนส่งทางบก

(1/4) > >>

khaopoon:
ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชี อบต.ต้องการโอนย้ายไปทำงานกรมการขนส่งทางบกตำแหน่งอะไรก็ได้จังหวัดอะไรก็ได้ ต้องทำอย่างไรถึงจะได้ย้ายใครทราบช่วยบอกที  ขอบคุณค่ะ

bonus:
ยากค่ะ ถ้าไม่มีเส้น

khaopoon:
เหรอคะ คูณทำงานที่ขนส่งเหรอคะ

bonus:
ไม่ใช่เราหรอก มีแต่เพื่อนที่ทำอยู่จ้า เคยอยากลองโอนไปเหมือนกัน แต่เพื่อนบอกว่าย้ายเข้ายาก ถ้าไม่มีคนฝากให้ระดับใหญ่ ๆ อ่ะ
แต่ถ้าคุณ มีคนฝากให้ก็ขอให้โชคดีจ้า แต่สงสัยอย่างนึง ทำไมถึงอยากโอนไปกรมขนส่งล่ะ แล้วไม่ระบุจังหวัดกับตำแหน่งด้วย
ถ้าโดนไป 3 จว. ชายแดนใต้ ไปเปล่า

kung:
ใครๆก้ว่างั้น...อยากไปเหมือนกัน..แต่เส้นสายไม่มี...เฮ้อ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version