ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการโอนย้ายไปกรมการขนส่งทางบก  (อ่าน 16778 ครั้ง)

khaopoon

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชี อบต.ต้องการโอนย้ายไปทำงานกรมการขนส่งทางบกตำแหน่งอะไรก็ได้จังหวัดอะไรก็ได้ ต้องทำอย่างไรถึงจะได้ย้ายใครทราบช่วยบอกที  ขอบคุณค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการโอนย้ายไปกรมการขนส่งทางบก  (อ่าน 16778 ครั้ง)

bonus

• บุคคลทั่วไป
Re: ต้องการโอนย้ายไปกรมการขนส่งทางบก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 04:21:05 pm »
ยากค่ะ ถ้าไม่มีเส้น

khaopoon

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ต้องการโอนย้ายไปกรมการขนส่งทางบก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 09:12:14 pm »
เหรอคะ คูณทำงานที่ขนส่งเหรอคะ

bonus

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 08:58:42 am »
ไม่ใช่เราหรอก มีแต่เพื่อนที่ทำอยู่จ้า เคยอยากลองโอนไปเหมือนกัน แต่เพื่อนบอกว่าย้ายเข้ายาก ถ้าไม่มีคนฝากให้ระดับใหญ่ ๆ อ่ะ
แต่ถ้าคุณ มีคนฝากให้ก็ขอให้โชคดีจ้า แต่สงสัยอย่างนึง ทำไมถึงอยากโอนไปกรมขนส่งล่ะ แล้วไม่ระบุจังหวัดกับตำแหน่งด้วย
ถ้าโดนไป 3 จว. ชายแดนใต้ ไปเปล่า

kung

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 02:50:22 pm »
ใครๆก้ว่างั้น...อยากไปเหมือนกัน..แต่เส้นสายไม่มี...เฮ้อ

supidcha_air

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 01:20:17 pm »
คุณตำแหน่งอะไรคะ เราอยู่สำนักงานขนส่งจังหวัดอุบล ฯ อยากย้ายกลับโคราช
แต่เข้าไม่ได้ ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชี ถ้าเป็นไปได้จะได้สับเปลี่ยนกัน

khaopoon

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 10:58:01 am »
อยู่ อบต.ค่ะ อยากมาไหมหล่ะ เพราะถ้าบอกใครๆว่าอยู่ อบต.ก็ไม่มีใครอยากมาอยากสับเปลี่ยนด้วยเลยค่ะ :-*

rin2523

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 01:39:17 pm »
อยากโอนไปกรมขนส่งเหมือนกัน ที่สระบุรีนะ มีตำแหน่งว่างแจ้งด้วยค่ะ 0811377986  อ้อ ตำแหน่ง นักวิชาการ....จบบัญชีค่ะ

ann

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 04:18:17 pm »
แล้วแต่จังหวะเค้าจะรับโอนมากกว่านะ  เรื่องเส้นสายไม่เกี่ยวเลย
เพราะเราก้อรับราชการอยู่กรมการขนส่งทางบก

Poung.oui

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 02:42:31 pm »
 :-*
อยากโอนไปกรมการขนส่งทางบกเช่นกันครับ
เพราะทำงานอยู่สถานีขนส่งผู้โดยสารฯ ที่รับโอน
มา 6 ปีแล้ว เลยอยากจะโอนครับ
 ตำแหน่งปัจจุบัน จพง.ป้องกันฯ 4
สาเหตุเพราะ  ที่อยู่ปัจจุบัน ไม่ยอมเปิดกรอบให้
ไปตำแหน่งอื่นขอกลับก็ไม่ให้เลยอยากย้ายไป
กรมการขนส่งทางบก
 ขอคำชี้แนะด้วยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: