ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องครูผู้ช่วยครับ  (อ่าน 2481 ครั้ง)

ntpntpntp

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ถามเรื่องครูผู้ช่วยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 09:14:57 pm »
คือผมจบเอก รัฐประศาสนศาตร์
สาขาวิชา ศิลศาสตร์บัณฑิต
อยากสอบครูผู้ช่วย จะสามารถสมัครได้มั้ยครับ ช่วยตอบที ด่วนครับ จะปิดรับสมัครแล้ว :-*

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องครูผู้ช่วยครับ  (อ่าน 2481 ครั้ง)

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
Re: ถามเรื่องครูผู้ช่วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 01:56:52 pm »
คือผมจบเอก รัฐประศาสนศาตร์
สาขาวิชา ศิลศาสตร์บัณฑิต
อยากสอบครูผู้ช่วย จะสามารถสมัครได้มั้ยครับ ช่วยตอบที ด่วนครับ จะปิดรับสมัครแล้ว :-*
เอก กะ สาขา มันต่างกันยังไง งง
ครูผู้ช่วยต้องมี ใบประกอบวิชาชีพครู (มีหรอ)
วิชาเอกต้องตรงตามที่ สพป. หรือ สพม. เขตนั้นๆระบุเอาไว้ในประกาศรับสมัคร

เคลียร์มะ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: ถามเรื่องครูผู้ช่วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 09:52:37 pm »
 :)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: