ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอนย้าย จพง.การเงินและบัญชีปฏิบัติงาน หลายจังหวัด  (อ่าน 7211 ครั้ง)

poodu

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
แล้วที่ศรีสะเกษมีว่างมั้ยค่ะ ถ้ามีรบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ
pongsuk333@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอนย้าย จพง.การเงินและบัญชีปฏิบัติงาน หลายจังหวัด  (อ่าน 7211 ครั้ง)

ขรก. จพง.ชำนาญงาน

• บุคคลทั่วไป
หน่วยงาน แรงงานจังหวัด ถ้ามีแถวจังหวัดกาญจน์  ธุรการก้อได้ ติดต่อ 084-5692404 นะค่ะ หรือ  yosulee_toyting@hotmail.com

ขรก

จังหวัดกาญจนบุรี มีตำแหน่งเจ้าพนักงานการเงินและบัญชีว่างไหมคะ (ท้องถิ่นเทศบาลรึอบต.ก็ได้คะ)
poo-maleewan@hotmail.co.th
   เทศบาล   อบต.มีเยอะแยะ   ลองสอบถามดูค่ะ  เพราะแต่ละแห่งมีกฎนอก  ไม่เหมือนกัน  บางที่เขาย้าย
ไปหมดก้อว่างเยอะค่ะ  (ดีที่ให้ย้าย  ไม่กักขังหน่วงเหนียวเราไว้)

มาลีวรรณ

จังหวัดกาญจนบุรี มีตำแหน่งเจ้าพนักงานการเงินและบัญชีว่างไหมคะ (ท้องถิ่นเทศบาลรึอบต.ก็ได้คะ)
   เทศบาล   อบต.มีเยอะแยะ   ลองสอบถามดูค่ะ  เพราะแต่ละแห่งมีกฎนอก  ไม่เหมือนกัน  บางที่เขาย้าย
ไปหมดก้อว่างเยอะค่ะ  (ดีที่ให้ย้าย  ไม่กักขังหน่วงเหนียวเราไว้)
ถูกต้องที่สุดคะพี่ ขรก ขอบคุณคะ เราก็อยากกลับบ้านไปหาพ่อแม่เหมือนกัน ถ้าพี่พอจะรู้ว่าที่ไหนว่างรบกวนบอกด้วยได้ไหมคะ

ขรก

ถูกต้องที่สุดคะพี่ ขรก ขอบคุณคะ เราก็อยากกลับบ้านไปหาพ่อแม่เหมือนกัน ถ้าพี่พอจะรู้ว่าที่ไหนว่างรบกวนบอกด้วยได้ไหมคะ
   โทรหาพี่ซิ 
  เทศบาลตำบลลาดหญ้า  อ.เมือง จ.กาญจนบุรี  ก้อมี  ว่าง  ทั้งการเงิน  2  ตำแหน่ง  และธุรการ  ที่พี่ทำอยู่พี่ก้อจะย้าย  มาแทนพี่ไหม  ที่นี่่มีการเงินทำแทนกันเยอะย้ายก้อไม่จำเป็นต้องมีแทน  ย้ายได้ถ้าเขารับ  แล้วเขาก้อหาคนมาทำ ตอนนี้รอรับรองนายกอยู่ถึงจะทำอะไรได้ แต่โทรคุยกะบุคลากรดูก่อนนะ  เผื่อเขารับใครจะมารึยัง

ขรก

ทำเรื่องโอนไปกระทรวงแรงงาน แล้ว  ตามต้องการ  จพง.  หลายจังหวัด  จะดำเนินงานทำเรื่อง  นานไหมค่ะ  เห็นมีคนบอกทำเรื่องนานแล้วยังไม่ได้โอนเลย  มีจังหวัด  ชัยนาท  กับ จังหวัดกาญจน์

ขรก

สอบถามดูแล้ว  ตำแหน่งว่าง  ทั้ง  2    จังหวัด  ทำเรื่องโอนเร็วๆๆ  ด้วยนะค่ะ  ส่งเรื่องไปนานแล้ว   โทรติดต่อจังหวัด  บอกให้โทรสอบถาม  ปลัดกระทรวงแรงงาน 

ขรก

ถ้า  ตำแหน่ง  จพง.แรงงาน  ว่าง  ก้ออยากจะเปลี่ยนเป็น  จพง.แรงงานค่ะ  ทำ จพง.การเงินฯ  นานมากแล้ว    20  กว่าปีแล้ว   อยากเปลี่ยนตำแหน่งอยู่เหมือนกัน จังหวัดกาญจน์ นะค่ะ   แต่ดูชื่อก้อน่ากลัวนะค่ะ  ไม่เป็นไรสู้ๆๆๆ  ค่ะ  ผ่านร้อนผ่านหนาวมาเยอะ 

ขรก

:D รับโอนย้ายข้าราชการ ตำแหน่ง จพง.การเงินและบัญชีปฏิบัติงาน สำนักงานแรงงานจังหวัด พังงา(ภาคใต้)  :Pราชบุรี  8)กทม.(ส่วนกลาง) และ  ;Dบึงกาฬ (ภาคอีสานจ๊ะ)  :-*สนใจ โทร.086-944-3390 ข้าราชการส่วนท้องถิ่นก็สามารถโอนมาได้นะค่ะ ;D
ทำเรื่องโอนไปกระทรวงแรงงาน แล้ว  ตามต้องการ  จพง.  หลายจังหวัด  จะดำเนินงานทำเรื่อง  นานไหมค่ะ  เห็นมีคนบอกทำเรื่องนานแล้วยังไม่ได้โอนเลย  มีจังหวัด  ชัยนาท  กับ จังหวัดกาญจน์   สอบถามดูแล้วว่างทั้งสองจังหวัดค่ะ     ช่วยทำเรื่องโอนเร็วด่วนได้ไหมค่ะ  อยากจะโอนย้ายแล้วละค่ะ  ที่ทำงานอยู่ใกล้สะดวกในการเดินทาง

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: