ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าพนักงานธุรการ กระทรวงสาธารณสุข อยากกลับ ชลบุรี  (อ่าน 2201 ครั้ง)

witchu

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตอนนี้ืำืทำงานอยู่ที่จันทบุรีครับ ท่านใดต้องการย้ายกลับบ้านที่ัจน สับเปลี่ยนตำแหน่งได้นะครับ ผมอยากย้ายไปชลบุรี มีเหตุผลหลายอย่างมากๆๆ ที่จำเป็นต้องกลับ อยู่กระทรวงเดียวกันย้ายง่ายนะครับ *-*
ส่ง เมลมาคุยกันได้คร๊าฟ phonghutsabun@windowslive.com
:(

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าพนักงานธุรการ กระทรวงสาธารณสุข อยากกลับ ชลบุรี  (อ่าน 2201 ครั้ง)

คนผ่านทาง

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
  • รักกันทุกวัน
ลองติดต่อที่ สสจ.ชลบุรี ดูนะ
ว่าตำแหน่งยังว่างอยู่หรือเปล่า
ขอให้มีความสุขและพอใจในปัจจุบัน

witchu

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ขอบพระคุณมากครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: