โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

ข้าราชการทหารสามารถโอนไปหน่วยงานไหนได้บ้าง

<< < (3/7) > >>

pop:
 ;) แล้วถ้าต่อ ป โท จะต่อสายไหนดีรึจะสายเดิม บริหารทรัพยากรมนุษย์ ไว้ปรับหน้าที่การงานในอนาคต ถ้าไป สายงานท้องถิ่น

tashiro:

--- อ้างจาก: pop ที่ เมษายน 26, 2011, 12:57:39 am --- ;) แล้วถ้าต่อ ป โท จะต่อสายไหนดีรึจะสายเดิม บริหารทรัพยากรมนุษย์ ไว้ปรับหน้าที่การงานในอนาคต ถ้าไป สายงานท้องถิ่น

--- End quote ---

อิกนานครับ................กว่าที่จะปรับได้ทั้งหมด.....ใจเย็นๆ...อิอิ ;) ;) ;)

pop:
 ??? หน่วยงานไหนที่รับโอนทหาร มีข้อมูลรบกวนแจ้งด้วยนะครับ  :-*

torrrorr:
ไปกรมตำรวจคับ

sojvp:

--- อ้างจาก: pop ที่ มีนาคม 28, 2011, 09:34:38 pm --- ??? ผม ทหารอากาศ ยศ พันจ่าอากาศเอก จบสายทหาร ปวช อิเล็ค  จบ ป ตรี บริหารทรัพย์ พอจะมีโอนไปไหนได้บ้างครับ   :-[

--- End quote ---
แฟนเป็นทหารอากาศ ย้ายลงเทศบาลได้เกือบ ๒ ปี แล้ว ไม่ทราบว่าจบนักเรียนจ่าอากาศ/ช่างฝีมือทหาร  เหล่าช่างอากาศ/สื่อสาร แต่ที่แน่ๆตอนย้ายเขาใช้แค่วุฒิแรกที่บรรจุเข้ารับราชการเท่านั้นค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version