ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอน/ย้าย เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน จ.ตราด  (อ่าน 2770 ครั้ง)

kook

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
สนใจจะย้ายมาตำแหน่ง จพ.การเงิน จ.ตราด ติดต่อได้ เลยนะค่ะ  เบอร์โทรศัพท์ 081-7233948  ::)  ::)

ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอน/ย้าย เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน จ.ตราด  (อ่าน 2770 ครั้ง)

คนผ่านทาง

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
  • รักกันทุกวัน
ย้ายกลับจัน หรือยัง
ขอให้มีความสุขและพอใจในปัจจุบัน

kook

• ลูกบ้าน
  • *
ยังเลยค่ะ อยากย้ายไปกระทรวงอื่น แต่อยากติดต่อคนมาแทนก่อน และก้กำลังติดต่อเรื่องโอนย้ายอยู่ด้วยค่ะ คุยกันได้เลยนะ อยากย้ายมาก

ketty

• ลูกบ้าน
  • *
มีตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานรึป่าวจ๊ะ  เราอยากย้ายกลับตราดเหมือนกันแต่ม่ะรู้ว่ามีที่ไหนว่างบ้าง

Too

• ลูกบ้าน
  • *
หน่วยงานอะไรคะสนใจเหมือนกันแต่ขอรายละเอียดนิดนึงค่ะ ที่ Olytwo@windowslive.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: