ผู้เขียน หัวข้อ: กองบัญชาการกองทัพไทย เปิดสอบคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ ประจำปี 2554  (อ่าน 31285 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
กองบัญชาการกองทัพไทย รับสมัครสอบคัดเลือกบุคคลพลเรือนเพื่อบรรจุเข้ารับราชการ ในกองบัญชาการกองทัพไทย ประจำปีงบประมาณ 2554

ตำแหน่งที่เปิดรับสมัคร
นายทหารสัญญาบัตร 15 อัตรา
นายทหารชั้นประทวน 97 อัตรา

สมัครด้วยตนเองระหว่างวันที่ 21-28 ก.พ. 2554
สมัครทางอินเตอร์เนทระหว่าง 7 - 28 ก.พ. 2554 ตลอด 24 ชม.

รายละเอียด
ผนวก ก กลุ่มตำแหน่งชั้นสัญญาบัตร รายละเอียด
ผนวก ข กลุ่ทตำแหน่งชั้นประทวนร รายละเอียด
ผนวก ค บัญชีชื่อโรคที่ขัดต่อการเข้ารับราชการทหารร รายละเอียด
ผนวก ง การให้คะแนนเพิ่มพิเศษแก่บุคคลที่สมัครสอบบรรจุเข้ารับราชการร รายละเอียด

รายละเอียดทั้งหมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 08:54:06 am โดย งานราชการ »

ผู้เขียน หัวข้อ: กองบัญชาการกองทัพไทย เปิดสอบคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ ประจำปี 2554  (อ่าน 31285 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

aiprawit

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ชั้นประทวน ใช้วุฒิ ป.ตรี สมัครได้ไหมครับ  :-*

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
ชั้นประทวน ใช้วุฒิ ป.ตรี สมัครได้ไหมครับ  :-*

เค้าเอา...ไม่เกิน...ต้องตามนั้นครับ...เห็นด้วยครับ...ถ้าอยากเป็น...ดีครับดี :D :D :D
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

totty_n2

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ผมจบเทคโนโลยีอุตสาหกรรมอิเล็กทรออิกส์คอมพิวเตอร์ วท.บ จะสามารถ สมัครสอบ ในตำแหน่ง กลุ่มงานคอมพิวเตอร์ได้หรือเปล่าครับ

tashiro

• ปลัด
ผมจบเทคโนโลยีอุตสาหกรรมอิเล็กทรออิกส์คอมพิวเตอร์ วท.บ จะสามารถ สมัครสอบ ในตำแหน่ง กลุ่มงานคอมพิวเตอร์ได้หรือเปล่าครับ

ต้องไปเทียบดูครับ :)
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

totty_n2

• ลูกบ้าน
  • *
โทษนะครับ เเล้วเทียบดูได้จากไหนครับ

tashiro

• ปลัด
โทษนะครับ เเล้วเทียบดูได้จากไหนครับ

ผมพยายามค้นอยู่ครับ....แต่หายากเหลือเกิน....อยู่ในเว็บนี้แหละครับ...

เคยมีคนเอามาลงไว้........ผมก็เคยโหลดไปดูวุฒิผมเหมือนกัน....เด๊วจะลองดู :'( :'( :'(

totty_n2

• ลูกบ้าน
  • *
อ่อ ครับ งั้นผมจะหา้าเจอก่อนช่วย เเต่ถ วานช่วยส่งลิ้งให้ดูทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

Kure

• ลูกบ้าน
  • *
อยากสอบ แต่ต้องเกณฑ์เมษา54นี้ เอาไงดี  :(

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
อยากสอบ แต่ต้องเกณฑ์เมษา54นี้ เอาไงดี  :(
เคยผ่านอารมณืนั้นมาแล้ว  ต้องเกณฑ์ทหาร  ทำอะไร สอบอะไรติดขัดไปหมด
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: