ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพอากาศ รับสมัครบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ 276 อัตรา  (อ่าน 48527 ครั้ง)

aiprawit

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ผมสมัครจ่ายเงินแล้ว ได้เลขประจำตัวสอบแล้ว แล้วยังไงต่อครับ ปริ้นบัตรประจำสอบได้แล้วติดรูปเก็บไว้ยื่นตอนเข้าสอบเลยรึเปล่าคับ รึต้องส่งเอกสารไปที่ไหนก่อนครับ  :'(

ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพอากาศ รับสมัครบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ 276 อัตรา  (อ่าน 48527 ครั้ง)

chintin4

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • ...จะไม่กลับหลังถ้ายังไม่ได้ดี...
ผมสมัครจ่ายเงินแล้ว ได้เลขประจำตัวสอบแล้ว แล้วยังไงต่อครับ ปริ้นบัตรประจำสอบได้แล้วติดรูปเก็บไว้ยื่นตอนเข้าสอบเลยรึเปล่าคับ รึต้องส่งเอกสารไปที่ไหนก่อนครับ  :'(

น่าจะไม่ต้องทำอะไรแล้วล่ะมั้งครับ เก็บไว้ยื่นตอนเข้าห้องสอบอย่างเดียว เค้าให้เอาอะไรไปตอนสอบก็ดูรายละเอียดดีดี ครับ...
สั   ก   วั    น   มั   น   ต้   อ   ง   เ   ป็   น   วั   น    ข   อ   ง   .   .   .   เ   ร   า

siriwatt1

• ลูกบ้าน
  • *
แล้วเจอกันวันที่ 3 เมษา ครับ

aiprawit

• ลูกบ้าน
  • *
จะไป ม.ธรรมศาสตร์ รังสิตยังไงครับ ถ้าไปจากอนุเสาวีรย์ ผมสอบที่นั่นครับ   :-*

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ลองดู ที่นี่ ครับ หรือ ที่นี่ ครับ

หรือไม่ก็ แท็กซี่เลยครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2011, 10:51:13 am โดย งานราชการ »
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

wit

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
จะไป ม.ธรรมศาสตร์ รังสิตยังไงครับ ถ้าไปจากอนุเสาวีรย์ ผมสอบที่นั่นครับ   :-*

อนุสาวรีย์ น่าจะ 510 ป.อ. ครับ หรือไม่ก็ลองถาม นายท่า เขาดูครับ

punyisa

• ลูกบ้าน
  • *
มีรถตู้ไปกลับที่อนุสาวรีย์ชัย-ม.ธรรมศาสตร์รังสิตค่ะ แค่ 30 บาท

aiprawit

• ลูกบ้าน
  • *
ขอบคุณครับ คงจะลองนั่งรถตู้ไปอ่ะครับ น่าจะสะดวกกว่าครับ  :-*

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: