ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพอากาศ รับสมัครบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ 276 อัตรา  (อ่าน 48525 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
กองทัพอากาศ รับสมัครบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ 276 อัตรา แบ่งเป็นชั้นสัญญาบัตร 43 อัตรา และต่ำกว่าชั้นสัญญาบัตร 233 อัตรา

* ขายใบสมัคร 19 ม.ค.-27 ก.พ.54 ณ พิพิธภัณฑ์ ทอ./บก.กองบิน และ รร.การบิน 28 ก.พ.-6 มี.ค.54 ณ อาคารรณนภากาศ รร.นอ.
    * สอบถาม โทร 0 2534 8587 - 91 (เวลาราชการ)

รายละเอียด
ตำแหน่งข้าราชการชั้นสัญญาบัตรที่เปิดสมัครสอบ
ตำแหน่งข้าราชการต่ำกว่าชั้นสัญญาบัตรที่เปิดสมัครสอบ

รายละเอียดทั้งหมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2011, 02:26:41 pm โดย งานราชการ »

ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพอากาศ รับสมัครบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ 276 อัตรา  (อ่าน 48525 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
อ้าย!!  ลิงค์เข้าบ่ได้ซักตั๋ว
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
เอิ๊กๆ เว็บหลักเขาก็เข้าไม่ได้ครับ
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
ไปซื้อใบสมัครเลยครับ.....สู้ๆ :D :D :D
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

pknotebook

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
จบบริหารธุรกิจ สมัครได้หรือป่าวค่ะ
หรือว่าต้องบริหารการศึกษาเท่านั้นคะ 

wit

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ผมหมดสิทธิ์ เลย  :-X :-X :-X

somkiat_th

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากทราบรายระเอียดอ่ะครับ เข้าไปดูตรงไหนครับ เข้าไปลิงค์ที่ให้ไว้ก็มีแต่ ตารางตำแหน่ง อยากทราบรายระเอียด อายุที่สมัครไดกี่ปี-กี่ปี วุฒิอนุปริญา สามารถสมัครได้หรือไม่ อยากลองดูครับ อีกนิดลองโทรไปถามแล้วก็เป็นแบบอัตโนมัติพอเข้าไปตามหมายเลขที่บอกก็มีเสียงเหมือนแผ่นสดุดอ่ะครับวนอยู่อย่างนั้นตลอด พอจะคุยกับเจ้าพนักงานก็เหมือนสายไม่วางตลอดเลยไม่ว่าเบอร์ไหน ขอทราบรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ :-\ :-\ :-\

ลุงรัก

• ปลัด
อยากทราบรายระเอียดอ่ะครับ เข้าไปดูตรงไหนครับ เข้าไปลิงค์ที่ให้ไว้ก็มีแต่ ตารางตำแหน่ง อยากทราบรายระเอียด อายุที่สมัครไดกี่ปี-กี่ปี วุฒิอนุปริญา สามารถสมัครได้หรือไม่ อยากลองดูครับ อีกนิดลองโทรไปถามแล้วก็เป็นแบบอัตโนมัติพอเข้าไปตามหมายเลขที่บอกก็มีเสียงเหมือนแผ่นสดุดอ่ะครับวนอยู่อย่างนั้นตลอด พอจะคุยกับเจ้าพนักงานก็เหมือนสายไม่วางตลอดเลยไม่ว่าเบอร์ไหน ขอทราบรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ :-\ :-\ :-\
รายละเอียด ของเว็บ ทหารอากาศ เองก็ยังมีแค่นี้เองครับ http://www.person.rtaf.mi.th
สงสัยต้องไปหาซื้อใบสมัครดุแล้วหละครับ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
อ้ายรักไปก่อ

ลุงรัก

• ปลัด
อ้ายรักไปก่อ
น่าสนนะ
แต่เบื่อระบบที่มีเจ้านายหลายๆชั้นหละ
ต้องนั่งตัวลีบตอนทำงาน  มะไหวๆ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: