ผู้เขียน หัวข้อ: การเงินหนองบัวลำภู อยากย้ายไปขอนแก่น มหาสารคามครับ  (อ่าน 2780 ครั้ง)

rzuraguy

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ตอนนี้เป็นเจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน อยู่จังหวัดหนองบัวลำภู อยากโอนย้าย สับเปลี่ยน ไปขอนแก่น และ มหาสารคามครับ ที่ไหนมีตำแหน่งว่างช่วยบอกกล่างกันด้วยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: การเงินหนองบัวลำภู อยากย้ายไปขอนแก่น มหาสารคามครับ  (อ่าน 2780 ครั้ง)

rzuraguy

• ลูกบ้าน
  • *
ขอบคุณครับ คุณ botstation แต่คงยากละ เพราะตอนนี้ผมลาออกมารับราชการกรมสรรพากรแล้วอะครับ แถมต้องอยู่ กทม.อีก คงอีกนานกว่าจะได้กลับบ้าน

natkan

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
 :D  เราอยู่ จ.มหาสารคาม  นะคะ  จพ. การเงินและบัญชีปฏิบัติงาน  ค่ะ  สนใจเปลี่ยนตำแหน่ง  ติดต่อมานะคะ 080-7430370  หรือNapaphorn_wi@hotmail.com

rzuraguy

• ลูกบ้าน
  • *
ตำแหน่งผมมันนักวิชาการแล้วครับ เปลี่ยนกันไม่ได้แล้ว

inkfha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ไม่ทราบอยู่หน่วยงานไหนที่หนองบัวลำภูหรือคะ ไม่เห็นลงเบอร์ติดต่อให้เลย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: