ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการกรุงเทพมหานคร รับสมัครสอบแข่งขันเข้ารับราชการ 1/2554  (อ่าน 25734 ครั้ง)

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • เลขาธิการ Web จร้า

ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการกรุงเทพมหานคร รับสมัครสอบแข่งขันเข้ารับราชการ 1/2554  (อ่าน 25734 ครั้ง)
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ภาค ก คล้ายๆ ของ กพ ครับ แต่จะมี กฏหมาย ระเบียบของ กทม อยู่ด้วยสัก 10 - 20 ข้อ
 ถ้าทำทันก็น่าจะผ่านนะครับ..

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ประกาศวันเวลาสถานที่สอบ รายละเอียด
พิมพ์ใบสมัครสอบ รายละเอียด
รายชื่อผู้มีสิทธิสอบ รายละเอียด
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ข้อสอบ ภาค ก ของ กก. ยากมั้ยครับ (ยากว่ากพ. มั้ยครับ)
ผมเคยสอบภาค ก ของ กพ , ท้องถิ่น , และ กศ.(ศาลยุติธรรม) < ตัวอื่นๆ ตื่นไปสอบไม่ทัน รวมทั้ง กก รอบที่แล้ว หุหุ  :-[>
ผมว่าของ กพ ยากสุดนะครับ ใน 3 ส่วนที่เคยไปสอบมา :(

เอาหมดเลยนะครับท่าน อิอิ

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
ข้อสอบ ภาค ก ของ กก. ยากมั้ยครับ (ยากว่ากพ. มั้ยครับ)
ผมเคยสอบภาค ก ของ กพ , ท้องถิ่น , และ กศ.(ศาลยุติธรรม) < ตัวอื่นๆ ตื่นไปสอบไม่ทัน รวมทั้ง กก รอบที่แล้ว หุหุ  :-[>
ผมว่าของ กพ ยากสุดนะครับ ใน 3 ส่วนที่เคยไปสอบมา :(

อุส่าห์ ตามมาเหน็บแนมนะอ้าย  >:(
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ

อุส่าห์ ตามมาเหน็บแนมนะอ้าย  >:(

ประสบการณ์โชกโชนจริงๆ
.....

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
.....

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: