ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ระหว่างทดลองงาน โอนย้ายได้ใช่มั๊ยคะ  (อ่าน 17432 ครั้ง)

JaThepyuda

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: อยู่ระหว่างทดลองงาน โอนย้ายได้ใช่มั๊ยคะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 09:34:40 pm »
:D จะส่งข่าวว่า ได้โอนแล้วจ้า ดีใจสุดๆ เลย  :)   กราบขอบพระคุณกรรมการทุกท่านที่ไม่ได้มองว่าอยู่ในระหว่างทดลองงาน หนังสือขอตัวมาแล้วด้วย ทางต้นสังกัดตอบกลับแล้วว่าให้ไปได้ เพราะงั้น เพื่อนๆ สู้ๆ นะ เอาใจช่วย ก็สรุปว่าใช้เวลาประมาณ 5 เดือน ตั้งกะส่งใบสมัครจนถึงวันที่จะย้ายไป เร็วจริงๆ และถือว่าโชคดีมากๆ ด้วย ขอบคุณค่ะ ขอบคุณสิ่งศักดิ์สิทธิ์ และขอบคุณทุกๆ คน ที่ช่วยเหลือและเป็นกำลังใจ ขอบคุณค่ะ  ;D

อยากโอนย้ายอะค่ะ ทำงานอยู่ที่ศูนย์ราชการเหมือนกัน ขอทราบขั้นตอนเบื้องต้นก่อนได้มั้ยอะคะ ต้องทำยังไง เริ่มจากอะไรบ้างอ่ะค่ะ

ตอนนี้ทำงานตำแหน่งนักทรัพยากรปฏิบัติการ อยู่ กทม. ต้องการย้ายไป เชียงใหม่ ลำพูน เพิ่งผ่านการทดลองงานค่ะ อยากทราบขั้นตอนว่าต้องทำยังไงบ้างคะ  ...ขอบคุณค่ะ  thepyuda.ja@gmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ระหว่างทดลองงาน โอนย้ายได้ใช่มั๊ยคะ  (อ่าน 17432 ครั้ง)

mayuree

• ลูกบ้าน
  • *
Re: อยู่ระหว่างทดลองงาน โอนย้ายได้ใช่มั๊ยคะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 09:34:50 am »
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ  บรรจะอยู่  กทม.  ต้องการโอนย้ายไปบุรีรัมย์  เป็นห่วงลูกค่ะ

เด็กใหม่

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 11:42:58 pm »
รบกวนอยากทราบวิธีจังค่ะ อยู่ระหว่างทดลองงานเหมือนกันค่ะ อยากย้ายหน่วยงาน แต่อยู้ในจังหวัดเดิมอ่ะค่ะ ต้องเริ่มต้นไงบ้างดีค่ะพี่ๆๆ  :'( :'(

Maymymine

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 12:03:59 pm »
อยากย้ายเหมือนกัน T^T

จารวี

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2016, 11:58:41 am »
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานค่ะ สนง.อยู่ที่อ่าวอุดม อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
อยากย้ายกลับไปบ้านที่จ.ขอนแก่นค่ะ
ใครต้องการอยากมาอยู่ที่ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี โทร.091-6812450 นะค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: