โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

อยู่ระหว่างทดลองงาน โอนย้ายได้ใช่มั๊ยคะ

<< < (2/5) > >>

Piggy:
:D จะส่งข่าวว่า ได้โอนแล้วจ้า ดีใจสุดๆ เลย  :)   กราบขอบพระคุณกรรมการทุกท่านที่ไม่ได้มองว่าอยู่ในระหว่างทดลองงาน หนังสือขอตัวมาแล้วด้วย ทางต้นสังกัดตอบกลับแล้วว่าให้ไปได้ เพราะงั้น เพื่อนๆ สู้ๆ นะ เอาใจช่วย ก็สรุปว่าใช้เวลาประมาณ 5 เดือน ตั้งกะส่งใบสมัครจนถึงวันที่จะย้ายไป เร็วจริงๆ และถือว่าโชคดีมากๆ ด้วย ขอบคุณค่ะ ขอบคุณสิ่งศักดิ์สิทธิ์ และขอบคุณทุกๆ คน ที่ช่วยเหลือและเป็นกำลังใจ ขอบคุณค่ะ  ;D

keewell:
ดีใจด้วยนะครับ โชคดีจังเลย

งานราชการ:
ยินดีด้วยคับ

ข่าวดีส่งท้ายปีจริงๆ  ;D

CJ:
โอนไปที่ไหน ตำแหน่งอะไรค่ะ  พอดีกำลังหาข้อมูลตำแหน่งที่ว่างอยู่ค่ะ....ยังไงก็รบกวนคุยกันที่เมล์ก็ได้คะ  chjuky@yahoo.com  ขอบคุณค่ะ

minator:
คุณ Piggy ขอเบอร์ด้วยครับผมก็สนใจย้ายระหว่างทดลองงาน ลำบากมากเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version