ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน ใครสนใจย้าย มาลงที่กนะทู้กันคะ  (อ่าน 45777 ครั้ง)

canopy

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ท่านใดสนใจ สับเปลี่ยนโอนย้ายมาที่ลำปาง ส่งเมลคุยกันได้นะคะ
ca-no-py@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน ใครสนใจย้าย มาลงที่กนะทู้กันคะ  (อ่าน 45777 ครั้ง)

jak2521

• ลูกบ้าน
  • *
ตำแหน่งอะไรอยากไปอยู่ลำปาง  มา กทม ไหม

huait

• ลูกบ้าน
  • *
นักวิเคราะห์นโยบายฯ อยู่สิงห์บุรีอยากมา กทม ใครอยากสับเปลี่ยนบ้าง

nat

• ลูกบ้าน
  • *

อยากเปลี่ยนค่ะ n-dissayaphong@hotmail.com

janjung4

• ลูกบ้าน
  • *
::)ใครสนใจมาที่จันทบุรีบ้าง ระดับฏิบัติการ

nat

• ลูกบ้าน
  • *
สนใจค่ะ ตำแหน่งอะไรคะ

janjung4

• ลูกบ้าน
  • *
นักวิเคราะห์ แล้วอยู่ที่ไหนเหรอ

jak2521

• ลูกบ้าน
  • *
สนใจมาอยู่ กทม ไหม  แถวหลักสี่  คุยกันได้นะ

janjung4

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่หน่วยงานอะรัยเหรอ เราอยู่สาธารณสุจจันทบุรี สนใจรึป่าว อยากเข้า กทม. จะไปอยู่กับครอบครัวอ่ะ

jak2521

• ลูกบ้าน
  • *
jak2521@hotmail.com  สนใจเมลมาคุยกันนะครับ  อย่าให้เวลาเสียไปโดยไม่มีอะไรคืบหน้า  เมลมาคุยกันเลยนะครับ ใครอยากอยู่ กทม มาคุยกันได้เลย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: