ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48144 ครั้ง)

joylasee

• บุคคลทั่วไป
อยากได้แบบฟอร์มโอนย้ายของ พม. รบกวนส่งทางเมลให้หน่อยนะคะ n_thepsung@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48144 ครั้ง)

ปูเป้

รบกวนขอแบบคำร้องขอโอนด้วยค่ะ  รบกวนส่งมาที่ pay_pilasluk@yahoo.com

aor

อยากได้แบบคำร้องขอโอนค่ะ  รบกวนส่งให้ทาง mail  ของ aor1318@hotmail.com  ขอบคุณค่ะ

เอ

:D ;Dขอด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากๆๆนะคะ

Chatirot

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ขอด้วยค่ะ bow.chatiro@gmail.com ในเว็ปโหลดไม่ได้เลย

เนตรทิพย์ ดาษเดช

อยากได้แบบฟอร์มคำร้องขอโอนกระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ รบกวนคใจดีส่งให้หน่อยค่ะ tochinaja2014@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

กรภัทร

ผมรบกวนขอแบบฟอร์มขอโอนไปสังกัดกระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ด้วยนะครับ ไปหาในเว็บไซต์แล้วไม่เจอเลย ถ้าใครมีรบกวนส่งให้ผมด้วยนะครับ E-mail : namchan19@hotmail.com ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

วริทยา

อยากได้แบบขอโอนไป พม. ค่ะ รบกวนส่งให้ด้วยน่ะค่ะ Rambo_ann@hotmail.com

ศักดิ์ดา

รบกวนขอด้วยครับ พอดีมีสัญญาณจาก พมจ. ที่บ้านผมว่างอยู่ 2 ตำแหน่ง เลยจะเขียนใบคำร้อง รบกวนมีแบบคำร้องขอโอนส่งให้ด้วยนะครับ sukda_x@hotmail.com

khunpoo

รบกวนขอด้วยครับ khunpoosoosa@gmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: