ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48148 ครั้ง)

rachit

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ขอแบบฟอร์มการโอนจากคนใจดีด้วยจ้า

thipsaeng@hotmail.com
rphuakmool@hotmail.com

ขอบคุณมากมายเลยครับ
 :-*

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48148 ครั้ง)

sarawutwit

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบฟอร์มด้วย cdd89boy@hotmail.com

sirapong

• ลูกบ้าน
  • *
ใครต้องการโอนมา ตำแหน่งนักพัฒนาสังคม สำนักงานกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว
ติดต่อได้ที่การเจ้าหน้าที่ 02-3068765 และ 02-3068636 ได้เลยคร๊าบ

RATCHBURI

• ลูกบ้าน
  • *
นักวิชาการอุตสาหกรรมชำนาญการ ปฏิบัติงานที่จังหวัดราชบรี มีความประสงค์ตอ้งการโอนย้ายเข้ากระทรวงพัฒนาความมั่นคง ถ้าใครประสงค์ต้องการย้าย ติดต่อ pongsakorn018@gmail.com

สุ

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบฟอร์มด้วยคนค่ะ  su2009_lbr@hotmail.com

fieyoohu

• ลูกบ้าน
  • *
ใครต้องการโอนมา ตำแหน่งนักพัฒนาสังคม สำนักงานกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว
ติดต่อได้ที่การเจ้าหน้าที่ 02-3068765 และ 02-3068636 ได้เลยคร๊าบ

เคยไปยื่นเรื่องมาแล้ว แต่ก็เงียบไป

ausakinoi18

• ลูกบ้าน
  • *
ขอด้วยคนค่ะ...tay.ausakinoi@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

อยากโอน

• บุคคลทั่วไป
molssktc@gmail.com รบกวนส่งแบบฟอร์มขอโอนให้ด้วยน่ะครับ

Little bee

• ลูกบ้าน
  • *
ขอด้วยคนค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า wilasi@windowslive.com

joylasee

• บุคคลทั่วไป
ใครมีแบบรับโอนของ พม.รบกวนด้วยนะคะ ส่งทางเมล n_thepsung@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: