ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48404 ครั้ง)

tik

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ขอด้วยได้มั้ยอ่ะคะ sunansrisaart@gmail.com ขอบคุณค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48404 ครั้ง)

กวินศิริ

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบฟอร์มด้วยคนนะค่ะ ขอบคุณค่ะ gvangwinmd@hotmail.com

toemtem

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบฟอร์มด้วยคนค่ะ ขอบคุณค่ะ อีเมล toemtem@hotmail.com

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
puchcha_m@hotmail.com
kawini_18@hotmail.com
iamrungring@hotmail.co.th
pui_r@hotmail.com
rommy.phu@gmail.com
nokwan_pla@hotmail.com
tai232@hotmail.com
sunansrisaart@gmail.com
gvangwinmd@hotmail.com
toemtem@hotmail.com

ส่งให้แล้ว 28 มิ.ย.54

ถ้ามีใครขอแบบฟอร์ม รบกวนเพื่อนๆ ที่ได้ไฟล์ไปแล้วช่วยส่งให้ด้วยนะคะ 
เพราะบางครั้งไม่ค่อยได้เข้ามา อาจทำให้คนที่รอ  จะรู้สึกกระวนกระวายใจ
ช่วย ๆ  กันค่ะ   :-*

Piggy

• ลูกบ้าน
  • *
จะบอกว่าอย่าโอนมาเลยค่ะ เราโอนมาอยู่ที่กรมหนึ่งสังกัด พม. ตอนแรกดีใจมาก แต่ตอนนี้อยากบอกว่าคิดผิดอย่างแรง   :-\ ขอบอกว่าเศร้ามากๆ เลย สาบาน

panawish

• ลูกบ้าน
  • *

grape_angun

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบฟอร์มด้วยคนค่ะ ขอบคุณค่ะ อีเมล angun2005@hotmail.com

Nam

• ลูกบ้าน
  • *
ขอด้วยคนได้ไหมคะ ตำแหน่งนักสังคมสงเคราะห์ ปฏิบัติการคร๊า namfacelove@yahoo.com ตอนนี้อยู่กรมราชทัณฑ์อยากโอนค่ะ ขอบคุณค่ะ

PHU

• ลูกบ้าน
  • *
ขอด้วยคนค่ะ   winittri.p@sso.go.th   ขอบคุณค่ะ

kanja

• ลูกบ้าน
  • *
ขอด้วยคนนะคะ aw_kanjana@hotmail.com ขอบคุณค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: