ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48459 ครั้ง)

bochaya

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
สวัสดีค่ะ  ใครมีแบบขอโอนฯรบกวนส่งให้หน่อยนะคะ  bochaya@hotmail.com  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48459 ครั้ง)

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
chusom@yahoo.com
bochaya@hotmail.com
dek_thungsong_chock@hotmail.com

ส่งแล้ว 1 มี.ค.54

supuchcha

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบฟอร์มขอโอนด้วยคนนะค่ะ puchcha_m@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

kook

• ลูกบ้าน
  • *
เขารับโอนย้ายหรือค่ะ ช่วยบอกทีนะ kawini_18@hotmail.
com

siripapraw

• ลูกบ้าน
  • *
จังหวัดลำพูน  มีหน่วยงานรับโอนระดับปฏิบัติการบ้าง

Sima

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบฟอร์มด้วยค่ะ iamrungring@hotmail.co.th ขอบคุณมากค่ะ

puipuikim

• ลูกบ้าน
  • *
ขอด้วยค่ะ pui_r@hotmail.com

Casanovee

• ลูกบ้าน
  • *
อยากได้บ้างจังเลยค่ะ ถ้าจะกรุณาส่งให้อีกซักคน rommy.phu@gmail.com ขอบคุณค่ะ  :'(

kan

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบขอโอน กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)
รบกวนส่งให้อีกคนนะคะ  nokwan_pla@hotmail.com

UBOL

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบโอนของกระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ด้วยค่ะ ส่งมาได้ที่ tai232@hotmail.com  ขอบคุณมากค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: